LadyAJ
JF-Expert Member
- Oct 21, 2015
- 7,173
- 9,656
Ndio unijibu ulala uchi ili iweje?kwani matako tu ndo yanafaa kuchezea
Ndio unijibu ulala uchi ili iweje?kwani matako tu ndo yanafaa kuchezea
Umeonaee! Ndio mana siafiki aisee
Nimezisikia zamani saanaKwani ushawahi kusikia stories za popobawa hapo mtaani!? Jaribu utapenda 🙂
Duh!!!Yaani mimi ndo nilijizoeshaga vibaya... Nalala uchi naamka uchi na kushinda uchi mpaka nikitaka kutoka ndo navaa, nikirudi navua nguo zote na kubaki uchi... [emoji85][emoji85][emoji85]
Ww binti nakusubr pm tangu janaa,hauji..sio poaani unaeza ukacheka ukazimia[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13]
Ohoooo!!!huyo hana adabu kabisa na wewe ukawa unamchekea tu?Kun demu wng mmoja kila tukilal uchi nikipitiw tu na usingizi ananivizia ananipga kidole nyuma ,sasa mnanitakia mema kwel? Hapana
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Dushe la popo bwa hata uvae jeans linapenya kama hakuna kitu.
Dada akikujibu fanya kuntag.na akikupiga hiko kidole unajiskiaje mkuu
Ungemfukuza hvo hvo ukiwa uchi mkuu, maana ukivua unakuwa mwepesi zaidi, nadhani asingekuachaDuh mm napenda saana kulala uchi coz nakuwa free. Ila yule mwizi wa kuku juzi nilikosa kumkama nilikuwa natafuta bukta
aisee kweli wanaume wamebaki wachachehaaaah yan napta namgeuza namshushia doz y kibabe
ameshajibu utakutana naloDada akikujibu fanya kuntag.
ulikataa kutuma nauliWw binti nakusubr pm tangu janaa,hauji..sio poa
Dah....Kulala uchi kuna raha yake, yaani asubuhi ikifika unatamani uendelee kubaki hivyo hivyo
AiseeeYaani mimi ndo nilijizoeshaga vibaya... Nalala uchi naamka uchi na kushinda uchi mpaka nikitaka kutoka ndo navaa, nikirudi navua nguo zote na kubaki uchi... [emoji85][emoji85][emoji85]
labda hao wa huko dar kwenu...................Na wanaume nao wanalala uchi?