Ziara ya Rais wa Marekani VS Ziara ya Rais wa Uchina

Ziara ya Rais wa Marekani VS Ziara ya Rais wa Uchina

mkonowapaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Posts
1,492
Reaction score
772
Naam

Ndugu yetu Obama tayari amekwishaondoka,huku watanzania tulio wengi tukiwa bado na shauku ya kujua nini hasa kilichojiri na manufaa yake kwa watanzania tulio wengi.......

miez kadhaa iliyopita raisi wa Uchina nae alifika hapa,pamoja na mambo mengine aliweza kutia saini mikataba kadhaa iliyoonekana kuwa na manufaa kwa watanzania wengi endapo longolongo hazitakuwepo.....

sasa basi,naomba michango yenu wakuu kati ya ziara hizi mbili za viongozi wa mataifa makubwa kiuchumi ipi unaona itawanufaisha au imewanufaisha zaidi watanzania tulio wengi......bado natafakari!
 
Wachina wanaangalia biashara bila kuzingatia demokrasia na utawala bora.Wakati marekani waangalia biashara in partnership, maximum democracy and good governance.
 
Kitendo cha kutoa $10m kwa ajili ya kushughulikia ujangili ninalipongeza kwa nguvu zote. Kuhusu umeme hiyo ni kampuni yao. Kama tutapata umeme na kwa bei poa, then so far so good.

Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
Hizo sifa ulizowapa USA ni za kweli ebu tuangalie Iraq, Libya na Afughanistan je waliyoyafanya huko yanaendana na sifa unazowapa?wote hawa wanachoangalia niaslahi yao tu hayo mengine ni unafiki.
 
Wote sawa tu, wako kwa masilahi yao sio kutusaidia
 
Kwa hiyo sijaelewa wana jamvi ile kesi ya Richmond imeishia wapi; tanesco inabidi ilipe lile deni alafu bei ya umeme ipande au? SYMbion
 
Last edited by a moderator:
Naam

Ndugu yetu Obama tayari amekwishaondoka,huku watanzania tulio wengi tukiwa bado na shauku ya kujua nini hasa kilichojiri na manufaa yake kwa watanzania tulio wengi.......

miez kadhaa iliyopita raisi wa Uchina nae alifika hapa,pamoja na mambo mengine aliweza kutia saini mikataba kadhaa iliyoonekana kuwa na manufaa kwa watanzania wengi endapo longolongo hazitakuwepo.....

sasa basi,naomba michango yenu wakuu kati ya ziara hizi mbili za viongozi wa mataifa makubwa kiuchumi ipi unaona itawanufaisha au imewanufaisha zaidi watanzania tulio wengi......bado natafakari!

Pamoja na mikataba mingi ambayo China iliweka wakati wa ziara ya Rais wao, lakini ziara ya Obama imeiweka Tanzania katika ramani ya dunia kwa uwazi zaidi.

Uzoefu unaonyesha kuwa China inauma na kupuliza kiasi kwamba manufaa mengi yanakwenda Uchina. China iko tayari tembo wetu na maliasili zetu zote ziangamie ilimradi wananufaika!

Kwa upande wa Marekani imekuja na staili mpya ya kutufundisha kuvua samaki na siyo kutupa samaki. Aidha Obama amewakumbusha viongozi wetu kufanya kazi kwa uwazi na umoja bila kujali tofauti za kiitikadi (Obama na Bush wote wamekuja na kufanya kazi pamoja).

Kilichonifurahisha ni pale Obama alipoahidi kushirikiana na Afrika katika kupambana na ujangili! (Kwa maneno mengine kupambana na China katika vita dhidi ya ujangili)
 
So hajasign mkataba wowote ule?
 
Henry Alfred Kissinger a German-born US diplomat of Jewish heritage and religion. Nobel laureate and statesman. He served as National Security Advisor and later Secretary of State in the Nixon and Ford administrations. Once said that " The superpowers often behave like two heavily armed blind men feeling their way around a room, each believing himself in mortal peril from the other, whom he assumes to have perfect vision. "

He went forward saying "america has no permanent friends or enemies, only interests"

And this can be proved by raging scandal after Ex CIA agent Edward Snowden on US bugging and spying on European Union offices in USA and prism program
 
Wachina wanaangalia biashara bila kuzingatia demokrasia na utawala bora.Wakati marekani waangalia biashara in partnership, maximum democracy and good governance.
Kafanye homework yako upya...
 
Naam

Ndugu yetu Obama tayari amekwishaondoka,huku watanzania tulio wengi tukiwa bado na shauku ya kujua nini hasa kilichojiri na manufaa yake kwa watanzania tulio wengi.......

miez kadhaa iliyopita raisi wa Uchina nae alifika hapa,pamoja na mambo mengine aliweza kutia saini mikataba kadhaa iliyoonekana kuwa na manufaa kwa watanzania wengi endapo longolongo hazitakuwepo.....

sasa basi,naomba michango yenu wakuu kati ya ziara hizi mbili za viongozi wa mataifa makubwa kiuchumi ipi unaona itawanufaisha au imewanufaisha zaidi watanzania tulio wengi......bado natafakari!

Angalia Tofuati

Rais Wa CHINA... Kazuri Tanzania... kwa kujificha hatujui hata MUDA GANi alikuwa AIRPORT; Alikuwa akwafanya Mkutano One On One with Kikwete wakasaini hiyo Mikataba kwenye GIZA; Tembelea Wachina alipozikwa

Piga Picha na Ridhwani Kikwete; Hakuzunguka kuongea na wanasiasa wengine --- kimya kimya akapotelea South Africa

Rais wa USA.... Kabla hajafika ni DUKUDUKU; Jinsi NDEGE or JINSI GARI Yake Oh JINSI CIA na FBI walivyo efficient...

Unaangalia pamoja na kuja na wafanya biashara zaidi ya 150 the Meeting is well Organized; Sio Rais kwa Rais ana sign ni wanaojua hizo Departments on both sides hence no dark time signatures...

Ukiangalia Maofisa waliokuja ni waliobobea kwenye hizo Fani so it is up to you Mtaalamu wa Kitanzania kuangaliavizuri na Unaruhusa ya kusema Hapana; Ndio au ngoja nifikirie...

Sasa hapo nani atakuwa mshindi kama tunapata Maamuzi na Uchaguzi???
 
Back
Top Bottom