Ziara ya Rais Samia mkoani Arusha ni ya Kichama au Kiserikali?

Achimwene wa Makete

Senior Member
Oct 13, 2021
133
500
Kwanza nadeclare interest, namuunga mkono mama na nina imani naye.

Ila nikifuatilia hii ziara yake ya Arusha napata shida kidogo kama wenzetu wenye madaraka wanaelewa vizuri tofauti ya shughuli za kichama na za kiserikali? Hakuna ubishi CCM ndio inaunda serikali lakini hakuna ofisi ya CCM ikulu.

Kama tunahubiri umoja wa kitaifa huu ushamba wa kuchanganya shughuli za Rais wa wote kuwa kama Rais wa CCM, hili siyo sawa mama najuwa unajuwa vyema.

Kama umeweza kuzikataa salamu za kidini kwenye jukwaa lako na sasa unasalimia kwa jina la JMT basi kataa na uccm kwenye mambo ya kitaifa unatukera tunaopenda haki.
 

nyabhingi

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
14,731
2,000
Ccm wote wanafanana

Niliandika kuhusu huyu mama humu sometime in 2016 kuwa ni walewale

Leo mnaona matendo yake.
 

katitu

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
1,159
2,000
Kwanza nadeclare interest, namuunga mkono mama na nina imani naye.

Ila nikifuatilia hii ziara yake ya Arusha napata shida kidogo kama wenzetu wenye madaraka wanaelewa vizuri tofauti ya shughuli za kichama na za kiserikali? Hakuna ubishi ccm ndio inaunda serikali lakini hakuna ofisi ya ccm ikulu.

Kama tunahubiri umoja wa kitaifa huu ushamba wa kuchanganya shughuli za Rais wa wote kuwa kama Rais wa ccm, hili siyo sawa mama najuwa unajuwa vyema.

Kama umeweza kuzikataa salamu za kidini kwenye jukwaa lako na sasa unasalimia kwa jina la JMT basi kataa na uccm kwenye mambo ya kitaifa unatukera tunaopenda haki.

kwa katiba ya nchi yetu ni ngumu kutenganisha safari za kiserikali na za kichama kwani rais ni mwenyekiti wa chama pia ni kiongozi wa serikali kwa mantiki hiyo ni ngumu sana kujua rais yuko safari ya kichama au ya kiserikali labda katika iliyoko hivi sasa ibadilike ndo maana tunapigania hayo mabadiliko ili kuondoa huo mkanganyiko.
 

Jumbe Brown

JF-Expert Member
Jun 23, 2020
10,332
2,000
Kwanza nadeclare interest, namuunga mkono mama na nina imani naye.

Ila nikifuatilia hii ziara yake ya Arusha napata shida kidogo kama wenzetu wenye madaraka wanaelewa vizuri tofauti ya shughuli za kichama na za kiserikali? Hakuna ubishi CCM ndio inaunda serikali lakini hakuna ofisi ya CCM ikulu.

Kama tunahubiri umoja wa kitaifa huu ushamba wa kuchanganya shughuli za Rais wa wote kuwa kama Rais wa CCM, hili siyo sawa mama najuwa unajuwa vyema.

Kama umeweza kuzikataa salamu za kidini kwenye jukwaa lako na sasa unasalimia kwa jina la JMT basi kataa na uccm kwenye mambo ya kitaifa unatukera tunaopenda haki.
CCM ni chama dola....

Na CHADEMA ichukue nchi.....
 

Lord OSAGYEFO

JF-Expert Member
Feb 19, 2021
1,696
2,000
Kwanza nadeclare interest, namuunga mkono mama na nina imani naye.

Ila nikifuatilia hii ziara yake ya Arusha napata shida kidogo kama wenzetu wenye madaraka wanaelewa vizuri tofauti ya shughuli za kichama na za kiserikali? Hakuna ubishi CCM ndio inaunda serikali lakini hakuna ofisi ya CCM ikulu.

Kama tunahubiri umoja wa kitaifa huu ushamba wa kuchanganya shughuli za Rais wa wote kuwa kama Rais wa CCM, hili siyo sawa mama najuwa unajuwa vyema.

Kama umeweza kuzikataa salamu za kidini kwenye jukwaa lako na sasa unasalimia kwa jina la JMT basi kataa na uccm kwenye mambo ya kitaifa unatukera tunaopenda haki.
KAMPENI ZIMEANZA TUME YA UCHAGUZI INGETANGAZA TU Ila FOMU ZITOLEWE 2025
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
25,542
2,000
Katiba ya 1977 imeshindwa kuainisha..kwa hiyo CCM inafanya kazi za siasa kupitia viongozi wake walioko serikalini huku vyama vingine wakipigwa biti hata kukusanyika ndani ya chumba, hadi kibali.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom