ZEC yaahidi kutoa matokeo rasmi saa kumi


Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Nimezungumza na jamaa mmoja ambae yupo kisiwani unguja ameniambia kuwa tume ya uchaguzi ZEC imeahidi kutoa matokeo ifikapo saa kumi alasiri leo. Amenieleza kuwa kwa majumuisho ya kura kwenye vituo vyote inaonyesha Maalim Seif Shariff wa CUF ameshinda na wana wasiwasi kuwa kuna hila za kutaka kubadilisha matokeo na kumtangaza Dr Sheni mshindi. Amenihabarisha pia pia kuwa kuna ujumbe mzito zanzibar mzee mwinyi na mkapa wapo zanzibar na kuwa jana usiku JK alienda huko.

juu ya yote amenihakikishia kuwa watakufa na mtu safari hii ikiwa kura zao zitachezewa.

I will update you once I get feed back from him.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
487
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 487 180
CCM kwa kuforce kingi mtaishia kuzomewa kila mtakapokwenda waacheni wapemba nao wapumue
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
CCM kwa kuforce kingi mtaishia kuzomewa kila mtakapokwenda waacheni wapemba nao wapumue
Mzee Mkapa alishasema chama kinachotakiwa kutawala ni chama cha mapinduzi na kusisitiza mapinduzi daima..... CUF dhahiri wameshinda ila wanataka kufanya mapinduzi
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
230
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 230 160
Habari kutoka Bwawani zinasema maji ya bwaha hilo hayatatosha kuzima moto utakaowashwa ikiwa ZEC itakwenda kinyume na matokeo ambayo tayari CUF wameshayatia mkononi pamoja na njia zote zilizotumika wakidai wacha za Urais hata kura za wabunge na wawakilishi zilizoibwa zirudishwe na kutangazwa kama zilivyosajiliwa na mawakala.

Mwisho waliokusanyika wanasema waliomo ndani ni wa ndani na wanje ni wanje any time wanaweza kwavamia waliomo ndani na kubaki alieajaaliwa uhai.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
Ngoja tuone mziki wake utakavyokuwa maana hizo habari wanazotaka kufanya sio kabisa
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
Habari kutoka Bwawani zinasema maji ya bwaha hilo hayatatosha kuzima moto utakaowashwa ikiwa ZEC itakwenda kinyume na matokeo ambayo tayari CUF wameshayatia mkononi pamoja na njia zote zilizotumika wakidai wacha za Urais hata kura za wabunge na wawakilishi zilizoibwa zirudishwe na kutangazwa kama zilivyosajiliwa na mawakala.

Mwisho waliokusanyika wanasema waliomo ndani ni wa ndani na wanje ni wanje any time wanaweza kwavamia waliomo ndani na kubaki alieajaaliwa uhai.
We waache wafanye mchezo wanataka kuchezea kura za watu
 
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2010
Messages
554
Likes
1
Points
0
C

chamajani

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2010
554 1 0
Nimezungumza na jamaa mmoja ambae yupo kisiwani unguja ameniambia kuwa tume ya uchaguzi ZEC imeahidi kutoa matokeo ifikapo saa kumi alasiri leo. Amenieleza kuwa kwa majumuisho ya kura kwenye vituo vyote inaonyesha Maalim Seif Shariff wa CUF ameshinda na wana wasiwasi kuwa kuna hila za kutaka kubadilisha matokeo na kumtangaza Dr Sheni mshindi. Amenihabarisha pia pia kuwa kuna ujumbe mzito zanzibar mzee mwinyi na mkapa wapo zanzibar na kuwa jana usiku JK alienda huko.

juu ya yote amenihakikishia kuwa watakufa na mtu safari hii ikiwa kura zao zitachezewa.
I will update you once I get feed back from him.

Habari si ya kweli, Dr. Shein Kashinda jama!
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Mpaka sasa bila bila
 
J

John10

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
357
Likes
0
Points
0
J

John10

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
357 0 0
Matokeo, nani anaongoza ktk viti vya ubunge Znz? Rais?
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
hizi haari za humu sio za kusadikika
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
Saa kumi ndio hii inaelekea saa kumi na moja sasa
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
239
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 239 160
Jamani hiyo saa kumi bado tuu? au saa kumi alfajiri??
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,723
Likes
288
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,723 288 180
Du wanasubiri usiku nini?
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
TZ mambo yetu kama mataahira vile.
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
jamaa ametoka kunihabarisha hivi punde kuwa dr sheni alishakubali kusaini kushindwa lakini mkapa na mwinyi wameingilia kati asisaini... tungoje tuone itakuwaje....
 
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,918
Likes
24
Points
135
Sokomoko

Sokomoko

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,918 24 135
Habari zilizonifikia hivi punde zinasema CUF wamepoteza kiti cha Urais na CCM imeshinda kwa asilimia 50.1% na Maalim Seif kesha saini kukubali kushindwa ila jamaa wameonya kama kakubali ni yeye maana wao wana majumuisho ya kura zote zinazoonyesha CUF wameshinda kwahiyo lazima kitaeleweka. Kama itakuwa kweli inasikitisha sana kwa Maalim Seif kuwasaliti Wazanzibari.
 
M

matambo

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
728
Likes
13
Points
0
M

matambo

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
728 13 0
ZEC wameahidi kuwa ifikapo saa mbili na nusu usiku watatangaza matokeo ya majimbo manne yaliyobaki na baada ya hapo watangaza rasmi raisi wa awmu ya 7 huki zenjbar
 

Forum statistics

Threads 1,250,713
Members 481,465
Posts 29,742,876