zebra bar mtoni kwa Azizi Ally badilikeni

zebra bar mtoni kwa Azizi Ally badilikeni

Tairi bovu

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2017
Posts
3,063
Reaction score
2,991
wakuu.
zebra bar ni miongoni mwa bar kongwe maeneo ya mtoni kwa azizi ally/dossa azizi.
bar ni ya zamani sana lakini imebaki na uzamani tu.haibadiliki. huduma duni na za kizamani sana. mpaka leo bar kongwe kama hii haina Dstv na hata Azam tv haina sauti nk. sasa habari tutaangaliaje na hii ligi ya bongo je? kizamani badilikeni.
muziki: pale kuna juck box , ni vurugu na fujo mnoo! utakuta mtu anachagua mwimbo lakini sauti ya juu mpaka mwisho! mnasumbua wasiohusika na muziki badilikeni
madada powa ; hapa kuna wadada wanakunywa pombe muda wote lakini ukienda chooni wanakufuata na kuomba pombe. sio sawa hata kidogo. kila mtu anakunywa kwa bajeti jamani.wapo hata vijana ukimsalimia nao tu leo kesho wanakuomba bia. jamani si lazima.kunuliana.
huduma ya chakula: mbovu, wahudumu wachafu hawavai epron kichwani na wanachezea cmu muda wote. wanauza chakula kimepoa, hawasemi .zi
 
Sawa ila punguza povu nenda sehemu ambazo ni za kisasa zaidi hutajuta
 
wakuu.
zebra bar ni miongoni mwa bar kongwe maeneo ya mtoni kwa azizi ally/dossa azizi.
bar ni ya zamani sana lakini imebaki na uzamani tu.haibadiliki. huduma duni na za kizamani sana. mpaka leo bar kongwe kama hii haina Dstv na hata Azam tv haina sauti nk. sasa habari tutaangaliaje na hii ligi ya bongo je? kizamani badilikeni.
muziki: pale kuna juck box , ni vurugu na fujo mnoo! utakuta mtu anachagua mwimbo lakini sauti ya juu mpaka mwisho! mnasumbua wasiohusika na muziki badilikeni
madada powa ; hapa kuna wadada wanakunywa pombe muda wote lakini ukienda chooni wanakufuata na kuomba pombe. sio sawa hata kidogo. kila mtu anakunywa kwa bajeti jamani.wapo hata vijana ukimsalimia nao tu leo kesho wanakuomba bia. jamani si lazima.kunuliana.
huduma ya chakula: mbovu, wahudumu wachafu hawavai epron kichwani na wanachezea cmu muda wote. wanauza chakula kimepoa, hawasemi .zi
Mkuu mpaka unaingia mitamboni kuanzisha uzi ushapiga chupa ngapi hapo?
 
Nenda bar nyingine au una kadaftari ka mkopo kama dukani kwa mangi?..kanywe mbele hukoo
 
Bar zote hizo zilizojaa ukanda wa wenu huo kwani kutoka hapo kwenda liquid uhasibu au pub one unaona kazi sana sema tu wewe ushazoea sehemu ovyoovyo za mtoni kama kichangani bar
 
Nenda liquid au ground zero hapo.

Liquid pako lit as f@ck!

Kama unataka utulivu nenda ground zero!
 
Back
Top Bottom