Zawadi yangu 2017 kwa wanawake wa JF, Happynew yr

Mwanga Lutila

JF-Expert Member
Nov 10, 2016
2,968
2,000
Ni kweli Ubongo wa Mwanamke umeumbwa tofauti kabisa na sisi wanaume.

Mwanamke anaweza kuwa anaongea na simu huku anatazama TV huku ananyonyesha mtoto au kukaangiza mboga.

Sisi Wanaume tukitaka tukiongea na simu basi tutapunguza sauti ya radio au Tv ndipo tuongee na Simu.
 

Shadeeya

JF-Expert Member
Mar 12, 2014
38,737
2,000
Ahsante mkuu! Haya sasa wabishaji karibuni mana hamkosekani ila huo ndio ukweli.
 

Honey Faith

JF-Expert Member
Aug 21, 2013
15,809
2,000
Ni muhimu kujua sayansi ya kuongea na mume.Asante kwa somo zuri wengine tunapayukaga tu ili mradi tumeongea
 

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Sep 16, 2015
23,106
2,000

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom