Zawadi ya mwaka Mpya kwa miss chagga

Rohombaya

JF-Expert Member
Jul 4, 2011
12,099
2,000
Dah... Kutokana na mapenzi mazito uliyonayo kwenye pesa... nimeona hii zawadi itakufaa sana...uwe unafyatua tu...
 

Attachments

tozi25

JF-Expert Member
Aug 29, 2015
5,956
2,000
Rohombaya halafu anatoa hela kwa mchaga mmhh 2017 utakuwa mwaka wa maajabu.


Ndukiiiii
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom