Zanzibar nishati ya umeme mnategemea Bara mkijitenga nchi mtaiweza kweli?

Zanzibar nishati ya umeme mnategemea Bara mkijitenga nchi mtaiweza kweli?

98% ya wapemba walioko Zanzibar hawautaki Muungano hata kidogo wanaamini wananyonywa.
Muungano wanautaka watu wa unguja ambao wao wanandugu wengi huku bara.

Cha kushangaza Zanzibar vitu vyao muhimu wanategemea bara,kamati ya 80+ ya askari wanatoka bara.
100% nishati ya umeme wanategenea bara..
Naamini wakijitoa nchi yao itakufa kibudu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Zanzibar ilikua na umeme kabla ya hata New York. Zanzibar yenyewe ilikua ina vinu vyake vya kufua umeme. Inavyosemekana vilichukuliwa na Tanganyika baada ya Muungano.

Kuhusu Askari hao pia ni kwa mujibu wa Muungano si kama hakuna Wazanzibari wanaoweza kazi hii.

Next time soma history ya Zanzibar kwanza kabla hujaleta mada zako za kuzalilisha our great country.
 
Ulizimwa umeme visiwani miezi mitatu lakini shughuli ziliendelea
 
Kwani Zanzibar ikijitenga Umeme kwani mnawapa Bure? Si Biashara hiyo? Watatangaza tenda ya kuwapelekea umeme kutoka Nchi nyingine hata kenya.......Mbadala wakati wanajipanga wanaweza kutumia nishati ya mafuta kama kigoma.
 
Mkuu, Mauritius, Seychelles, Madagascar, Comoros, Mayote, Cape Verde nk HAO NISHATI YA UMEME WANAITOA WAPI?.

Wanaweza kuwa wananunua Tanzania na wakalipa kwa makusanyo yao ya ndani.

Zipo Diesel Engine's na diesel wanaweza kununua kwa cheap price kutoka kwa ndugu zao Uarabuni.
Zipo Gas Engines na Turbines, Gas wanaweza kununua kwa bei nzuri kutoka kwa jirani zao Tanzania Bara.
Zanzibar inasemekaa kuna mafuta hivyo diesel wanaweza kuwa nayo watanunua Diesel Engine.

Mkuu kumbuka pia ulivyozaliwa ulilelewa, ukakua, ukaendelea na Maisha yako pasipo Baba na Mama yako hivyo basi Wazenji wanaweza kuendelea na Maisha kama wabara wanavyoendelea na maisha, TUWAPE NCHI YAO TUACHE BLAH BLAH.
 
Hata sehemu kubwa ya bajeti yetu inatoka kwa MABEBERU, tukijitenga nao tutajiweza?
 
Walishasema... zimeni.... watawasha KOROBOI!
 
98% ya wapemba walioko Zanzibar hawautaki Muungano hata kidogo wanaamini wananyonywa.
Muungano wanautaka watu wa unguja ambao wao wanandugu wengi huku bara.

Cha kushangaza Zanzibar vitu vyao muhimu wanategemea bara,kamati ya 80+ ya askari wanatoka bara.
100% nishati ya umeme wanategenea bara..
Naamini wakijitoa nchi yao itakufa kibudu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimecheka kwa sauti kubwaaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
98% ya wapemba walioko Zanzibar hawautaki Muungano hata kidogo wanaamini wananyonywa.
Muungano wanautaka watu wa unguja ambao wao wanandugu wengi huku bara.

Cha kushangaza Zanzibar vitu vyao muhimu wanategemea bara,kamati ya 80+ ya askari wanatoka bara.
100% nishati ya umeme wanategenea bara..
Naamini wakijitoa nchi yao itakufa kibudu.

Sent using Jamii Forums mobile app
MNAWATISHAAA AU!!? HEBU JARIBUNI KUZIMA JAPO SIKU 2 TU BILA MAELEZO
 

Wawekezaji wa Umeme wameshakwenda mara nyingi tu Zanzibar wakitaka kuwekeza, Ila SMZ imekua ikikataa kwa shinikizo la SMT. Sasa mkuu hui sio ishu kabisa kama unavyofikiria wewe, tafuta hoja nyengine ueke mezani.
 
Atakaye jaribu kuvunja muungano
Atavunjika yeye kwanza





Kila nikikumbuka hii kauli moyo wangu unasononeka sana
Japokuwa sikumbuki ni nani aliyeisema
 
Back
Top Bottom