Zanzibar ipate IGP na CDF wake ili ulinzi na usalama uimarike

Zanzibar ipate IGP na CDF wake ili ulinzi na usalama uimarike

mockers

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Posts
12,853
Reaction score
35,616
Zanzibar ni nchi Huru

Ni muhimu sana ipate IGP, CDF na mkurugenzi wake wa Usalama wa Taifa.

Ile ni nchi tuache mambo ya kufumbafumba.

Zanzibar ipate haki yake kwani ina Amiri eshi mkuu wake hivo sio busara amiri jeshi kutokua na vyombo vyake imara anavyoweza kuviamrisha hapana na haiwezekani lazima hiyo haki Wazanzibar waipate ni haki yao.
 
Sema lazima wazanzibari tuipate haki yetu, sio kusema lazima wazanzibari waipate haki yao, maana wewe ni mzanzibari
 
Ulinzi na usalama ni union matter, Hao viongozi wanaweza kutoka upande wowote na maisha yakaendelea kama kawaida.
 
Mkuu unajua ulichoandika kweli au nawe unataka tu kuonekana umeanzisha uzi.Wenzako huwa wanakaa chini wanafanya utafiti kidogo ndio wanakuja hapa juu kuleta hoja zao we umekuwa kama umekimbizwa halafu unakuja kuleta uzi wako hata hujafikiria vizuri.Futa hii ni aibu.
 
Mmeanza ufukunyuku.
Wako radhi wakuvunje vunje wewe ila muungano ubaki
 
Hata wazanzibei wemyewe wameshindwa kutoa like kwenye uzi wako
 
Zanzibar ni nchi Huru

Ni muhimu sana ipate IGP, CDF na mkurugenzi wake wa Usalama wa Taifa.

Ile ni nchi tuache mambo ya kufumbafumba.

Zanzibar ipate haki yake kwani ina Amiri eshi mkuu wake hivo sio busara amiri jeshi kutokua na vyombo vyake imara anavyoweza kuviamrisha hapana na haiwezekani lazima hiyo haki Wazanzibar waipate ni haki yao.
Tatizo lenu wazenji ni unafiki bora mseme waziwazi kuwa sa100 avunje muungano tu....toka lini mke akawa na uhuru mkubwa kinyume na mumewe ...hivyo mnavyo dai ndani ya muungano ni sawa sawa na mke kudai haki ya kufanya ukahaba huku yupo ndani ya ndoa ,....muungano wa tanganyika na zanzibar ni kama ndoa ya mke na mume ,wazanzibar ndiyo mke na watanganyika ni mume
 
Tatizo lenu wazenji ni unafiki bora mseme waziwazi kuwa sa100 avunje muungano tu....toka lini mke akawa na uhuru mkubwa kinyume na mumewe ...hivyo mnavyo dai ndani ya muungano ni sawa sawa na mke kudai haki ya kufanya ukahaba huku yupo ndani ya ndoa ,....muungano wa tanganyika na zanzibar ni kama ndoa ya mke na mume ,wazanzibar ndiyo mke na watanganyika ni mume

Na muungano wa east Africa union nani mume na nani mke?? Na watoto ni wepi???


Kukuuuu [emoji239][emoji239][emoji239]
 
Na muungano wa east Africa union nani mume na nani mke?? Na watoto ni wepi???


Kukuuuu [emoji239][emoji239][emoji239]
Huo ni ushirikiano tu siyo muungano kama wa ndoa ....huu wa tanganyika na zenji ni ndoa kamili ...hivyo ni mawili tu ama muungano uvunjwe au mke atulie kwa adabu
 
Zanzibar ni nchi Huru

Ni muhimu sana ipate IGP, CDF na mkurugenzi wake wa Usalama wa Taifa.

Ile ni nchi tuache mambo ya kufumbafumba.

Zanzibar ipate haki yake kwani ina Amiri eshi mkuu wake hivo sio busara amiri jeshi kutokua na vyombo vyake imara anavyoweza kuviamrisha hapana na haiwezekani lazima hiyo haki Wazanzibar waipate ni haki yao.
Haya maoni katoe Kwa Kamati Prof Mukandala. Watayaweka kwenye Katiba mpya wakiona inafaa.
 
Zenji itabaki kuwa chini ya Tanganyika daima chini ya koti la JMT.

#MaendeleoHayanaChama
 
Wakiuvunja Muungano waarabu wanaanza kuwafirha Tena weuzi kule Zanzibar.

Shukuruni Tanganyika inawatetea Sasa hivi hampelekewi moto kwenye matacore.
 
Na ukizingatia Rais wa JMT ni wenu.

Basi hakuna linaloshindikana.
 
Back
Top Bottom