,,,,Hapo nilipo bold na ku italic hapo,Tatizo sio umeme wa bara haupatikani,tena kwa taarifa yako TANESCO siku zote wamekua wakiipendelea mno ZENJI,inatokea MIGAO mikalimikali huko BARA,lakini ukifika ZENJI umeme upo tena ulikua wa uhakika,Tatizo ni hiki ki kampuni kinajiita ZECO,inakuaje kampuni mama ikose spare parts muhimu ghalani???,this time around kilicho haribika sio MARINE CABLE yenyewe,ni kitu ambacho spare yake haipo katika STORE mfu za vijaa vya ZECO,na yote hii imetokana na ongezeko kubwa la matumizi wakati ma TRANSFORMER yanayotumika ni yaleyale ya miaka ileee,,,hii mijitu tusipoibadili,hakiamama vile tutaendelea kuishi kwa KUBAHATISHA kwa miaka mia ijayo,,watu kama hamuwezi si MTOKEEE!!!