MTM,
Nilitaka kufanya comparison kati ya uzee na ujana, ikiwa ujana kweli ni kigezo. Tumeona madudu yaliyofanywa na akina Masha, Ngeleja, na hawa ni vijana ndani ya serikali yetu. Kuna mtu kazungumzia exposure ya Kikwete. Exposure siyo kitu kama wewe mwenyewe hutumii akili zako
kubuni vision itakayokusaidia kutokana na exposure hiyo. Kikwete kasafiri duniani kote lakini mpaka leo anaamini kuwa misaada ya Marekani ndiyo itakayotusaidia kujikwamua katika maendeleo akisahau kuwa hao Wamarekani wenyewe walitumia mali asili zao na kujipanga mpaka kufikia hapo walipo na hakuna nchi yeyote duniani iliyoendelea kwa kutegemea misaada peke yake. Kiongozi pekee kijana ambaye labda alileta mabadiliko kwao alikuwa Rawlings wa Ghana, na Sankara Burkina Faso lakini hawa walisukumwa zaidi na uzalendo badala ya ujana wao. Tusitumie umri kama kigezo cha uwezo wa kuongoza au uwezo wa kuleta mabadiliko katika jamii. Ni hicho tu nilichokuwa najaribu kusema, bado ni mapema hapa kwetu kwa mvinyo.