Zamani hizo mambo yalikuwa hivi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Zamani hizo mambo yalikuwa hivi

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Jun 9, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ENZI HIZO ILIKUWA NI KAWAIDA KUONA MAKABILA AU WENYEJI FULANI WAKIWA KATIKA MAVAZI YA KIENYEJI SIKU HIZI MILA ZIMEBADILIKA SANA KUTOKANA NA UTANDA WAZI WA TEKINOLOJIA:israel:
     

    Attached Files:

  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    yayayaya the old days rocks!
     
  3. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 456
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Please enlarge it mkuu!!
     
  4. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,579
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Tafiti zinaonesha kuwa katika maeneo ya mjini mabinti wengi wanaoonesha kuwa wamesoma wamejikuta kidogo kidogo wakivua ngua na kutembea uchi kama enzi za ujima. Hakika hili ni tatizo. Ivi hakuna wadau wa kulifanyia kazi suala la wadada kutembea uchi?
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,344
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Orijino na haijachakachuliwa.
     
  6. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 3,199
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    poa sana[​IMG]
     
Loading...