zama chumvini

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
46,615
Points
2,000

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
46,615 2,000
jaman,naomba kuuliza.kuzama chumvini au kula koni bado inakuwa c nzur hata km mmepima ol magonjwa na kukta mko fresh?
<br />
<br />
Lambalamba tu, kuna watu wanapaka hamira miili yao. Ukilamba nanii zao utashangaa jinsi ulimi wako utakavyo ongezeka urefu. Hadi magotini
 

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
1,416
Points
0

KALYOVATIPI

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
1,416 0
unajua kila kitu kinaenda na wakati enzi hizo babu zetu na bibi zetu ilikuwa hata shakin' hamna hata mambo ya kuchuma cjui mboga,mbuzi kafanyaje cjui,cjui tigo sasa kila cku binadam tunakuwa wavumbuzi na hayo malazi c mpaka ntu awe nayo ndo muweze ambukizana? Au mwafanya mapenzi bila pima nyie?
 

Forum statistics

Threads 1,355,558
Members 518,682
Posts 33,112,195
Top