Zaidi ya dagaa

Zaidi ya dagaa

Bellino

Member
Joined
Jan 29, 2012
Posts
65
Reaction score
10
Kauzu..Kaanguka na kazirai nje ya kiwanda cha bia (TBL) wasamaria wema na wafanyakazi wakampa huduma ya kwanza kwa kummwagia maji ili azinduke..
mara akazinduka kwa ukali akapayuka "nyie washenzi*"@ nini ningekuwa na shida ya maji si ningeenda kuangukia DAWASCO.
 
Kauzu..Kaanguka na kazirai nje ya kiwanda cha bia (TBL) wasamaria wema na wafanyakazi wakampa huduma ya kwanza kwa kummwagia maji ili azinduke..
mara akazinduka kwa ukali akapayuka "nyie washenzi*"@ nini ningekuwa na shida ya maji si ningeenda kuangukia DAWASCO.
hahahaaaaaaa.. kali aiseee
 
Back
Top Bottom