Yupo wapi kampeni meneja Mh.Bulembo?

Yupo wapi kampeni meneja Mh.Bulembo?

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Posts
2,282
Reaction score
1,253
Jamani ni muda mrefu sijamsikia kiongozi wa kampeni za Mh.Mwenyekiti wa CCM wakati wa uchaguzi mkuu 2015 Bw. Bulembo.Sio kawaida Kwa bwana Bulembo kuwa kimya kiasi hiki kama vile hayupo.Hivi yuko wapi huyu bwana au kasi ya Mh.Magufuli imemshinda?
 
Jamani ni muda mrefu sijamsikia kiongozi wa kampeni za Mh.Mwenyekiti wa CCM wakati wa uchaguzi mkuu 2015 Bw. Bulembo.Sio kawaida Kwa bwana Bulembo kuwa kimya kiasi hiki kama vile hayupo.Hivi yuko wapi huyu bwana au kasi ya Mh.Magufuli imemshinda?
MKUU yupo hapo chamani anasomeshwa namba.
 
Sio kwamba anaimba ile chorus? Acha waisome namba eeee, chichim mbele kwa mbele.
 
Back
Top Bottom