Yupo Wapi Haji Manara Jamani?

ibanezafrica

JF-Expert Member
Oct 23, 2014
4,816
2,000
Huu sio ukimya wa kawaida yaani toka simba irudi toka Egypt mechi ya mwanzo na al ahly sijamsikia popote pamoja na ushindi wa nyumbani hajajitokeza kulikoni?
Kesho Simba wanaingia dimbani na watani wao lakini bado manara amekua kimya tu kunani huko?tujuzane

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom