Yupo wapi Dr Alex Che-Mponda? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yupo wapi Dr Alex Che-Mponda?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mstahiki, Mar 31, 2010.

  1. m

    mstahiki JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado tunamuitaki kwenye mapambano zidi ya mafisiadi!!!!
     
  2. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hayupo tena kwenye medani za siasa.
     
  3. Nenga

    Nenga Member

    #3
    Mar 31, 2010
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 74
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    Mzee wa watu ''mwana wa kunyumba'' katulia tuli kwake huko mbezi anakula good time, vp kulikoni? Si unajua naye alirudi kundini? Hivi sasa yeye ni mwanachama safi wa ccm. Zaidi muulize chimi chemponda wa the swahili times blog atakupasha zaidi.
     
  4. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,599
    Likes Received: 4,645
    Trophy Points: 280
    Lini alitoka kundini ? Tuna matatizo ya kutosha bila kuongezea hili balaa lingine - Dr. Alex Che-Mponda ? Mwacheni aendelee kuishi kwa raha kivulini baada ya kazi kubwa ya kuchumia tumbo- CCM kiboko.
     
  5. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,223
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Jamani na Kamara Kasupa yuko wapi siku hizi? alikuwa mmoja wa wapambanaji wa mwanzo wa kuanzisha demokrasia ya vyama vingi
     
  6. O

    Omseza Mkulu Member

    #6
    Apr 1, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kweli nipo nje ya Tanzania kwa miaka 5 naomba kujua alipo KAMARA KUSUPA huyu naye alikuwa mwanamageuzi wa kwanza. Mara ya mwisho alikuwa ameandika'articles' kwenye magazeti kuhus aliyo yaona magerezani baada ya kuwekwa kifungoni kwa muda fulani.
    Kama kuna anaye jua lipo naomba kujua.
     
  7. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 22,988
    Likes Received: 12,501
    Trophy Points: 280
    Ni Dr. Alec sio Alex, yupo Mbezi Beach, baada ya kurejea CCM, ili kuwadhibitishia CCM kuwa ni mwenzao, ana over do kuvaa shati la CCM, almost everywhere every day!.

    Ila yuko social sana, anaongea sana na kale ka slogan chake bado hajakaacha, ni dalili kuwa ame give up, ameamua kustaafu kwa amani mahali kwenye uhakika zaidi CCM, kwa hawa wastaafu wetu wa siasa ambao wanategemea good will zaidi kwenye polituical survival zao kuliko struggle.
     
  8. M

    Mswahela Member

    #8
    Apr 1, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  9. K

    Kilaza JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2015
    Joined: Feb 28, 2013
    Messages: 3,324
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    R.I.P chemponda
     
Loading...