Yupo aliepata kitambulisho cha taifa?


Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Habari zenu wadau?
Hivi kuna Mtanzania ambaye ameshapata kitambulisho cha Utaifa tangu mchakato uanze?
Kama ndio nijulisheni yafuatayo.
1.kina muda wa kuisha?
2.Umri wa kupewa huanzia miaka mingapi?
3.pindi ukipoteza wapi unapata kingine kipya?
 
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,798
Likes
599
Points
280
Dengue

Dengue

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,798 599 280
1.miaka 10 ndio validity yake
2.kuanzia miaka 18
3.nenda nida karipoti
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,128
Likes
250
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,128 250 160
Habari zenu wadau?
Hivi kuna Mtanzania ambaye ameshapata kitambulisho cha Utaifa tangu mchakato uanze?
Kama ndio nijulisheni yafuatayo.
1.kina muda wa kuisha?
2.Umri wa kupewa huanzia miaka mingapi?
3.pindi ukipoteza wapi unapata kingine kipya?


MAMLAKA ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA) ilianza kutoa Vitambulisho vya Taifa kwa wafuatao:

1. Rais Dkt.Jakaya Mrisho Kikwete.

2. Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi Dkt.Emmanuel Nchimbi.

3. Rais Mstaafu awamu ya pili Mzee Ali Hassan Mwinyi.

4. Rais Mstaafu awamu ya Tatu Benjamin William Mkapa

5. Rais Mstaafu wa Zanzibar Amani Abeid Karume

6. Makamu wa Kwanza wa Rais wa Zanzibar Maalim Seif Shariff Hamad


7. Kada wa CCM Mzee Kingunge Ngombale Mwiru

8. Askofu Malasusa wa KKKT

9. Shekhe Mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam Alhaj Elihad

10. Mwenyekiti wa CUF Professa Ibrahim Lipumba

11. Mkurugenzi Mkuu wa NSSF Dkt.Ramadhani Dau


12. Mkurugenzi Mkuu wa PPF Bwana William Eriyo

13. nk...





Mwonekano wa Mbele
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Ahsanteni sana kwa taarifa sahihi wadau!
KWAKWELI JF ni zaidi ya Google
 
kongobelo

kongobelo

Senior Member
Joined
Jul 11, 2012
Messages
199
Likes
10
Points
35
kongobelo

kongobelo

Senior Member
Joined Jul 11, 2012
199 10 35
Kwa vile vitambulisho nilivyowahi kuviona,vina upungufu wa tarehe ya kuzaliwa.mawazo yangu
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Likes
7
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 7 0
niambieni enyi wapenzi wa Mungu. Kingunge atakitumia wapi au kwa manufaa gani
 
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
856
Likes
28
Points
45
M

Maamuma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
856 28 45
Wapendwa wanajamvi, naomba mwongozo. Inakuwaje kwa mtu ambaye amemiss zoezi la upigaji picha kwa ajili ya kitambulisho cha taifa? Nimejikuta kwenye situation hiyo kwakuwa nililazimika kutoka nje ya Dar kwenda mkoani kwa shida ya kifamilia - nauguza. Nawezaje kufanikisha kupata kitambulisho? Mwanzo wa mchakato mzima nilikwenda nao sawa na ratiba zao i.e. kujaza fomu na kupeleka nakala za nyaraka za utambulisho.
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,080
Likes
3,418
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,080 3,418 280
toka mwezi wa pili obama wa bongo nnacho kitambulisho changu
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Wapendwa wanajamvi, naomba mwongozo. Inakuwaje kwa mtu ambaye amemiss zoezi la upigaji picha kwa ajili ya kitambulisho cha taifa? Nimejikuta kwenye situation hiyo kwakuwa nililazimika kutoka nje ya Dar kwenda mkoani kwa shida ya kifamilia - nauguza. Nawezaje kufanikisha kupata kitambulisho? Mwanzo wa mchakato mzima nilikwenda nao sawa na ratiba zao i.e. kujaza fomu na kupeleka nakala za nyaraka za utambulisho.
Nafikiri labda mwishoni kutakua na zoezi la kufanya majumuisho kwa wale wote waliokosa.
 
M

msapinungu

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
494
Likes
26
Points
45
Age
52
M

msapinungu

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
494 26 45
Kuna wengine majina yetu hatukuyaona vituoni kwetu tulikojiandikisha
 
N

Neema William

Senior Member
Joined
Jan 3, 2012
Messages
171
Likes
3
Points
35
N

Neema William

Senior Member
Joined Jan 3, 2012
171 3 35
Ila ni vyema ukatafuta jinsi ya kuwauliza wahusika wa vitambulisho watakupa maelekezo vizuri ndg
 

Forum statistics

Threads 1,249,685
Members 481,004
Posts 29,707,367