Yuko wapi profesa kahigi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yuko wapi profesa kahigi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nzom, Jul 4, 2011.

  1. n

    nzom Senior Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Shalom namkumbuka sana katika hoja zake akiwa darasani na sasa katika nyanja za siasa je sijamsikia wala kuyaona maandiko yake
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,126
    Likes Received: 7,090
    Trophy Points: 280
    Umeangalia vizuri orodha ya wabunge wa CHADEMA?
     
Loading...