• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Yuko wapi mzee wetu Kinana?

Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2016
Messages
3,944
Points
2,000
Bowie

Bowie

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2016
3,944 2,000
Kabla uchaguzi mkuu mwaka 2015 Katibu Mkuu wa CCM Abdrahman Kinana alifanya ziara ya kuzunguka nchi nzima kuona kero za wananchi.

Kuna umuhimu sana kwa Katibu huyo wa CCM kufanya ziara nyingine ili atathimini mwaka mmoja wa serikali ya awamu ya tano madarakani.

Hii itampa hali halisi ya nchi chini ya utawala serikali ya CCM.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
28,705
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
28,705 2,000
Labda yuko likizo
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
8,250
Points
2,000
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
8,250 2,000
Kabla uchaguzi mkuu mwaka 2015 Katibu Mkuu wa CCM Abdrahman Kinana alifanya ziara ya kuzunguka nchi nzima kuona kero za wananchi.

Kuna umuhimu sana kwa Katibu huyo wa CCM kufanya ziara nyingine ili atathimini mwaka mmoja wa serikali ya awamu ya tano madarakani.

Hii itampa hali halisi ya nchi chini ya utawala serikali ya CCM.

Kapumzika mzee wa watu anaisoma namba tartibu, hanaga makuu wala kelele!!
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
14,171
Points
2,000
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
14,171 2,000
Usiogope, yeye sio miongoni mwa wale waliokutwa na 11 chumbani. Wala zile pembe 50 hahusiki. Tulia tu, yupo bizze kinoma kutengeneza sera za chama dola
 
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,332
Points
2,000
tikatika

tikatika

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,332 2,000
Kufanya kaz na Magu yatakiwa ujitoe faham!!
Anajaribu kutoa aibu zikiisha aibu tutamwona
 
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
2,604
Points
2,000
Cannibal OX

Cannibal OX

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
2,604 2,000
Kabla uchaguzi mkuu mwaka 2015 Katibu Mkuu wa CCM Abdrahman Kinana alifanya ziara ya kuzunguka nchi nzima kuona kero za wananchi.

Kuna umuhimu sana kwa Katibu huyo wa CCM kufanya ziara nyingine ili atathimini mwaka mmoja wa serikali ya awamu ya tano madarakani.

Hii itampa hali halisi ya nchi chini ya utawala serikali ya CCM.
Ni kweli Kabisa kazi ya kutathimini mwaka mmoja wa Rais kutoka CCM ingenoga zaidi pale ingefanywa na Katibu Mkuu wa Chama Husika.
Kinana inapaswa atoke mafichoni kama Dr. Mashinji.
 
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2014
Messages
120,132
Points
2,000
SHIMBA YA BUYENZE

SHIMBA YA BUYENZE

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2014
120,132 2,000
Mogadishu umeenda ukamkosa?
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
45,189
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
45,189 2,000
Tembo wamekua adimu sana,
Kinana aliandika barua ya kujiuzulu na hakutaka tena hiyo kazi, magufuli akafanya makusudi kuisoma barua yake jukwaani na kumjibu hapo-hapo jukwaani kuwa aendelee na kazi akijua Kinana hawezi kukataa.
Kishingo upande Kinana akakubali hakua na namna ila sasa kaweka mgomo baridi.
 
C

chuwaalbert

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
3,597
Points
2,000
C

chuwaalbert

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2010
3,597 2,000
....Nadhani yuko Bungeni kwa umbo la Bash-Nat Justakadai bin Hussein...
 
Kisu Cha Ngariba

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,219
Points
2,000
Kisu Cha Ngariba

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,219 2,000
Ngoja niangalie kama tembo wetu wapo
 
yakowazi

yakowazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
1,442
Points
1,500
yakowazi

yakowazi

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2012
1,442 1,500
je waliwafanyakazi wa chama wameshalipwa mishahara yao maana aliagizwa awalipe
 

Forum statistics

Threads 1,403,922
Members 531,434
Posts 34,439,443
Top