Yuko wapi magessa mulongo

maiyanga1

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
906
1,000
Hata kama amekufa kweli lakini watu wanatakiwa kujifunza name kutambua kwamba kuna maisha mengine baada ya dhamana za kikazi (kiserikali). Kuna sheria, kanuni na taratibu zinazoongoza utendaji. Sheria na kanuni zipo kwenye maandishi, taratibu mara zote zinaendana na busara. Ndio maana kiongozi anaweza akawa anasimamia sheria na kanuni kisawasawa, lakini anapokosa busara mambo huwa tofauti. Nadhani Mulongo yupo kundi hili na ndio maana watu wanapenda kujua alipo. Haya ni mawazo yangu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

kiraia

JF-Expert Member
Nov 20, 2007
1,713
2,000
Hata kama amekufa kweli lakini watu wanatakiwa kujifunza name kutambua kwamba kuna maisha mengine baada ya dhamana za kikazi (kiserikali). Kuna sheria, kanuni na taratibu zinazoongoza utendaji. Sheria na kanuni zipo kwenye maandishi, taratibu mara zote zinaendana na busara. Ndio maana kiongozi anaweza akawa anasimamia sheria na kanuni kisawasawa, lakini anapokosa busara mambo huwa tofauti. Nadhani Mulongo yupo kundi hili na ndio maana watu wanapenda kujua alipo. Haya ni mawazo yangu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hajafa ila alizushiwa kifo mwanzoni mwa mwaka huu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom