Yuko wapi comrade R. Masako?


K

koryo

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
613
Likes
138
Points
60
K

koryo

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
613 138 60
Ni muda mrefu nimemkosa Comrade R. Masako katika kipindi cha KIPIMA JOTO cha kila Ijumaa baada ya taarifa ya habari. Ndugu Masako ni Mratibu muhimu wa kipindi hiki kutokana na kukiongoza vizuri na kwa weledi mkubwa.

Kipindi hiki kimeanza kukosa umaarufu wake baada ya kukosekana Ndugu R.Masako. Ni wakati muafaka kumrudisha Ndugu R. Masako kuendelea kukiongoza kipindi hiki.

Ndugu R.Masako hakika ni jembe.
 
songo mwene

songo mwene

Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
71
Likes
55
Points
25
songo mwene

songo mwene

Member
Joined Jan 12, 2014
71 55 25
Ni muda mrefu nimemkosa Comrade R. Masako katika kipindi cha KIPIMA JOTO cha kila Ijumaa baada ya taarifa ya habari. Ndugu Masako ni Mratibu muhimu wa kipindi hiki kutokana na kukiongoza vizuri na kwa weledi mkubwa. Kipindi hiki kimeanza kukosa umaarufu wake baada ya kukosekana Ndugu R.Masako. Ni wakati muafaka kumrudisha Ndugu R. Masako kuendelea kukiongoza kipindi hiki. Ndugu R.Masako hakika ni jembe
Amestaaafu ndugu
 
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
607
Likes
276
Points
80
Vegetarian

Vegetarian

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
607 276 80
Ni muda mrefu nimemkosa Comrade R. Masako katika kipindi cha KIPIMA JOTO cha kila Ijumaa baada ya taarifa ya habari. Ndugu Masako ni Mratibu muhimu wa kipindi hiki kutokana na kukiongoza vizuri na kwa weledi mkubwa. Kipindi hiki kimeanza kukosa umaarufu wake baada ya kukosekana Ndugu R.Masako. Ni wakati muafaka kumrudisha Ndugu R. Masako kuendelea kukiongoza kipindi hiki. Ndugu R.Masako hakika ni jembe
Masako amestaafu, ila kwa upande wangu naona kuwa Jackline Silemu yuko vizuri sana kwenye kipima joto. Wakati mwingine nachelea kusema kuwa yuko vizuri hata zaidi ya Masako. Labda kwa ule mtindo wa Masako wa kuongea kwa weledi Jackline yuko juu.
 

Forum statistics

Threads 1,236,086
Members 474,988
Posts 29,246,093