Yu wapi bibi yetu Kasie wa kusifia mtalimbo?

Sifi Leo

Platinum Member
Joined
Mar 30, 2012
Posts
6,373
Reaction score
12,020
Kuna mbibi humu watoto wa jana hamumjui kabisa yaani akianza kusifia jinsi alivyokunwa utapenda.

Yupo wapi huyu bibi jamani asiyezeeka?

Popote ulipo bibi tumekumisi na stori zako za kusifia mtalimbo.
 
Kasie kawa Church lady siku hizi, hamna habari 😅
 
Lipo mbona hujataka tu kulitafuta
 
Kuna mbibi humu watoto wa jana hamumjui kabisa yaani akianza kusifia jinsi alivyokunwa utapenda.

Yupo wapi huyu bibi jamani asiyezeeka?

Popote ulipo bibi tumekumisi na stori zako za kusifia mtalimbo.
Hahaha
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…