Hongera sana mkuu, Mungu akubariki sanaNguvu zangu nmezielekeza kutafuta hela.. Na kumtumikia Mungu. Mapenzi yalitaka yanifanye Chizi, yaani umeachwa bila sababu. Unaanza kutuma message na kupiga simu kuomba msamaha.. Hakuelewi, unajiliza hakuelewi. Poleni saana mlio wahi pitia nyakati kama ile. Yale maumivu hayafananishwi, yale ya kufiwa hayaingii ndani
Ahsante mkuu. Vip umewahi pitia zile nyakati? Kuna Time siwalaumu wanao jinyonga. Nime experienceHongera sana mkuu, Mungu akubariki sana
Mkuu malizia tafadhari, ina maana aliamua kuzaa na jamaa mwingine? Je huyo dada yuko wapi saivThis reminds of my former wife to be, she promised to mary me and i did everything possible, i did all i can to make her happy. She seemed to be so happy and deeply in love with me, we were perferct combo, i was her only man. After many years of wonderfull moment she got pregnant, i was happier than ever i was a bout to be called a father. I rented a whole house for my new family, visited her Parents and paid the dowry acording to haya customs. One night a nightmare happened to me, it was on tuesday i went to watch UEFA champions league with my friends. Coming back home before knocking the door laulaaaa!! My wife to be was busy on the phone talknig to the father of the child to be, complaining of how he loved the guy and decided bare him a child. Naomba niishie hapo but love sometimes hurts inauma unampemda mtu kumbe hakupendi nae anampenda asiempenda
Ndo mara ya kwanza? Tupe dodoso kidogo, nini kimetokeaSijawahi kupitia hizi mambo chief, yaani hapa najiona vile vyenye moyo wangu unatukutia....[emoji30][emoji30][emoji30]
Ndio mara ya kwanza mkuu, haya yamenisibu hapa hapa jijini Ushirombo.Ndo mara ya kwanza? Tupe dodoso kidogo, nini kimetokea
Usisahau kunitag mkuu, najua How it pains, unaweza jikuta umetoka nje na bukta tu... Ukimtafuta ndo kabisa maumivu huongezeka..Ndio mara ya kwanza mkuu, haya yamenisibu hapa hapa jijini Ushirombo.
Ebu ngoja kwanza nimeze mate kwa uchungu then nitarejea kutiririka na kuserereka....[emoji30][emoji30][emoji30]
Kumbe huwa unatuchora na kingeredha chetu ugokoOMG I felt the same way before until someone new came into my life!!
Huko kupenda kuwa tofauti na wakipekee ni pazuri.Nadhani ni bora zaidi kutokua na self confidence. Kama IPO IPO tu..
I likely to be difference and unique
Reason is money , face appearance, and body structure!![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]The question was always WHY...!!
Why did she choose him over me....!!??
Why did she said that she loves me even she don't...!!??
I got ya point YemmieHuko kupenda kuwa tofauti na wakipekee ni pazuri.
But 'why me" zinatoka wapi!??
Unajicompare na nani hadi ujione why you na sio wao??
Sijui umeipata point yangu?
Ooooooooowwwww[emoji25][emoji25].popote nionapo id yako akili yangu husimama kwa muda cute b
Aiseee.This reminds of my former wife to be, she promised to mary me and i did everything possible, i did all i can to make her happy. She seemed to be so happy and deeply in love with me, we were perferct combo, i was her only man. After many years of wonderfull moment she got pregnant, i was happier than ever i was a bout to be called a father. I rented a whole house for my new family, visited her Parents and paid the dowry acording to haya customs. One night a nightmare happened to me, it was on tuesday i went to watch UEFA champions league with my friends. Coming back home before knocking the door laulaaaa!! My wife to be was busy on the phone talknig to the father of the child to be, complaining of how he loved the guy and decided bare him a child. Naomba niishie hapo but love sometimes hurts inauma unampemda mtu kumbe hakupendi nae anampenda asiempenda
Ooooooooowwwww[emoji25][emoji25].
Why...