Young Africans Sports Club (Yanga) | Special Thread

Young Africans Sports Club (Yanga) | Special Thread

Screenshot_20250804-163354_Instagram.jpg
 
Wadau WANANCHI.
Wengine twashauri chama letu litembeze ma agent wa timu yetu kama watu wa mitandao ya simu kusajili wanachama.
Twashauri pia, soko liende mbele zaidi, kwenye dinner set, mashuka, midoli ya watoto nk nk nk.
Tujadiliane wanachama michango ya kujenga kiwanja chetu kwa uwezo wa mwanachama, hili hasa lianze ASAP.
 
Wadau WANANCHI.
Wengine twashauri chama letu litembeze ma agent wa timu yetu kama watu wa mitandao ya simu kusajili wanachama.
Twashauri pia, soko liende mbele zaidi, kwenye dinner set, mashuka, midoli ya watoto nk nk nk.
Tujadiliane wanachama michango ya kujenga kiwanja chetu kwa uwezo wa mwanachama, hili hasa lianze ASAP.
Ndo pesa zikipatikana
Zichangie kampeni za CCM
Viongozi wa Yanga wamechangia CCM milion 100
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom