Sasa hasira unazitolea jukwaa letu kwani sisi ndo tumewatoa..?Yote kayataka Orlando haya,kama mnaweza jumamosi jitahidini mpate japo sare mpate kushangilia.
Kilichowaponza makolo ni huyu huyu Mshana aliwaingiza chakaSasa hasira unazitolea jukwaa letu kwani sisi ndo tumewatoa..?Yote kayataka Orlando haya,kama mnaweza jumamosi jitahidini mpate japo sare mpate kushangilia.
😀😀 Jumamosi tunaenda kuwatonesha kidonda Mkuu.Sasa hasira unazitolea jukwaa letu kwani sisi ndo tumewatoa..?Yote kayataka Orlando haya,kama mnaweza jumamosi jitahidini mpate japo sare mpate kushangilia.
Tunamtaka Rais Wa Nchi [emoji23]
😀😀Tunamtaka Rais Wa Nchi [emoji23]