Yondan, Twite Mali ya Yanga ..... TFF Yawaidhinisha

Yondan, Twite Mali ya Yanga ..... TFF Yawaidhinisha

Crashwise - Unapaswa jua kufikiri nyie sio mawazo mgando na kuna mengi hamyafati na ndio mnawahi kupiga domo facts zinawatoa nje. Nyie msemaji wenu ni Kaburu na Hanspope mara chache Rage sasa msemaji wa timu ana kazi gani na ndio maana FIFA walikataa huu upumbavu.

Yondani mlimfukuza wenyewe na Twite mkakimbilia chama cha mpira nyie hela zenu zimeletwa TFF mkasimamia vidole gumba mpaka twite arudishe sasa muende kigali akawapatie, mlikubari nini na mmekataa nini.Watu wanawaangalieni tu mnavyo mbwela. Tatizo hamtaki kuona makosa ya Kaburu na Rage, sasa ligi inaanza mpira ukachezwe uwanjani
 
Kinachonishangaza mimi ni kwa nini Simba mpaka leo wanamwamini yule Msomali Alshabaab? hivi Rage ni mtu wa kuaminiwa kweli? kama hamumjui vizuri Rage muulizeni Dr Dalai Kafumu.
 
[h=3]HII INATOKEA TANZANIA PEKE YAKE: KURA ZA WAJUMBE WA KAMATI YA MAADILI ZAWAPELEKA YONDANI NA TWITTE YANGA[/h]
​
Hatimaye leo hii sakata la uhamisho wa Mbuyu Twite na Kelvin Yondani waliosajiliwa na klabu ya Yanga na kuwekewa pingamizi na timu ya Simba limefikia mwisho baada ya wachezaji hao kuidhinishwa na kamati ya sheria, maadili na hadhi za wachezaji ya shirikisho la soka TFF, chini mwenyekiti mwanasheria Alex Mgongolwa, kuichezea klabu bingwa ya Afrika mashariki na kati Dar Young Africans.

Kwa taarifa za uhakika nilizozipata kutoka ndani ya shirikisho la soka nchini ni kwamba wakati kamati ya maadili na sheria ilipokaa mkutano wa kujadili mapingamizi ya wachezaji hao ilishindikana kabisa kwa wajumbe wa kamati kufikia makubaliano juu ya hukumu ya mapingamizi hayo hasa la Kelvin Yondan na hapo ndipo ikamuuriwa kwamba zipigwe kura miongoni mwa wajumbe kuamua ni wapi mchezaji huyo akacheze msimu kati ya Yanga au Simba ambazo zote zina mkataba naye. Wajumbe wakapiga kura na hatimaye kura nyingi zikachague aidhinishwe ajiunge na Yanga.

Kwa upande wa suala la mchezaji Mbuyu Twitte liliamuariwa kwa Yanga iwalipe Simba kiasi cha $32,000 ambazo Simba walimlipa Mbuyu Twitte ajiunge nayo kabla ya Yanga kuwazidi nguvu mahasimu wao na kumtwaa mchezaji huyo huku akiwa tayari kashasaini mkataba na Simba, malipo haya yafanyike ndani ya siku 21 na baada ya hapo Twitte atakuwa huru kukipiga jangwani.

Source: shaffih dauda blog
 
Bado uko huko tuu?? Pole siye tulishasahau kwani yalikuwa ya Nchunga na kaondoka nayo
Nchunga hakuwahi kuwa na timu inaitwa yanga......mfano tuliifunga timu ya Nchunga je na zile 6 tuliifunga timu ya nani?
 
Simba wanakata rufaa FIFA na kujitoa ligi....stay tuned
 
Simba wanakata rufaa FIFA na kujitoa ligi....stay tuned

Achana nao hao Simba, Kwetu hapa Mgongolwa kule Angetile Osia Simba watapenya wapi TFF. Tunae pia Jamal Baisary, wao simba wanae msemaji tu siyo mjumbe, analopewa ndio anasema. Yanga oyeee, full shangwe hadi Magogoni
 
Achana nao hao Simba, Kwetu hapa Mgongolwa kule Angetile Osia Simba watapenya wapi TFF. Tunae pia Jamal Baisary, wao simba wanae msemaji tu siyo mjumbe, analopewa ndio anasema. Yanga oyeee, full shangwe hadi Magogoni
Kati ya haki na dhuruma kipi ungependa kitawale milele...
 
Crashwise na wewe umepiga kambi huku kutetea ujinga na upuuzi wa Rage? come on open ur eyes, Rage anaitumia Simba kama kijiwe cha kufikia malengo ya kisiasa. siamini kama Rage hafahamu mambo ya usajili halafu anawaingiza king na nyinyi mnabaki kupayuka.

Nataka ajitokeze mwanachama wa Simba ahoji safari ya huyo Alshabaab kwenda Rwanda ilikuwa ni gharama za club au zake binafsi? na kama ni gharama za clubalitumia dollar ngapi? msiwe kama mang'ombe mnapelekwapelekwa tu. au unadhani Mahakama kumclear Rage ndio inaondowa ukweli kwamba Rage ni mwizi Mkubwa? ni Rage ni mwizi tu na hatowacha kuwaibia.
 
Last edited by a moderator:
Ama kweli ligi ya mwaka huu mi sisemi. Ina pofika mahali mwanasheria makini kama MGONGOLWA badala ya kutazama kosa (kusaini mkataba juu ya mkataba) anaamua ipigwe kura Simba shughuli mnayo. Na mahakamani basi wafanye hivyo hivyo mtu unakutwa una kosa hakimu na wazee wa baraza piga kura kesi ziishe fasta fasta. Poleni Simba sijui mtakata rufaa wapi na nani atawasikiliza na kuwatetea maana kamati nyingine nayo mmh..
 
Wewe bila shaka unasumbuliwa na ukabila.....Nchi hii mambo mengi tunaburuzwatu sheria hazi fatwi Yondan kisheria ni mchezaji wa simba lakini kwa kuwa walioko kwenye hiyo kamati wengi ni Yanga ndiyo maana wameamua hivyo...

ukumbuki yanga ilinyang'anywa point mwaka jana bila sababu, hukumbuki mtibwa ilibibi washuke daraja mwaka jana kwasababu tff yanga ni wengi wakamua gemu na azm iludiwe,
 
Crashwise na wewe umepiga kambi huku kutetea ujinga na upuuzi wa Rage? come on open ur eyes, Rage anaitumia Simba kama kijiwe cha kufikia malengo ya kisiasa. siamini kama Rage hafahamu mambo ya usajili halafu anawaingiza king na nyinyi mnabaki kupayuka.

Nataka ajitokeze mwanachama wa Simba ahoji safari ya huyo Alshabaab kwenda Rwanda ilikuwa ni gharama za club au zake binafsi? na kama ni gharama za clubalitumia dollar ngapi? msiwe kama mang'ombe mnapelekwapelekwa tu. au unadhani Mahakama kumclear Rage ndio inaondowa ukweli kwamba Rage ni mwizi Mkubwa? ni Rage ni mwizi tu na hatowacha kuwaibia.
Ni kweli Rage ni mwizi kama alivyo Manji labda wamezidia ujanja wa kuiba pesa nyingi lakini kwenye swala la Twite na Yondan kiukweli kuna uhuni umefanyika na siyo swala na mtu binafsi kumshambulia kama Rage...Twite alisajiliwa mbele za wana sheria na viongozi wa shirikisho la Rwanda na akasema ni mchezaji huru cha ajabu baadae eti alipelekwa APR kwa mkopo wa miaka 6, hapa tujiulizze kama Twite hakuwa na tamaa ya pesa mbona hakusema hivyo awali na bona hakuwaambia kabla haja saini yanga kuwa njooni mmpalizane na timu Lupopo FC, swala la kilven ndiyo usiseme ni uhuni mtu uliofanyika...tumseme Rage kwa mengine lakini kwa hili la usajiri wa Twite na Kelvin Nooooooooooooooo
 
ukumbuki yanga ilinyang'anywa point mwaka jana bila sababu, hukumbuki mtibwa ilibibi washuke daraja mwaka jana kwasababu tff yanga ni wengi wakamua gemu na azm iludiwe,
Halafu mchezaji alie mpiga mwamzi alifungiwa miezi mingapi? una kumbuka boban alipo mpiga kiwiko Juma said Nyoso alifungiwa mwaka mzima iweje alie mpiga mwamzi afungiwe miezi 3...Swala la Azam na Mtibwa refa alichemka mtibwa walipo ingia kwenye vyumba vya kubadirishia nguo huku mpira ukiwa ume baki dakika 5 kumalizika refa hakusubiridakika 15 akamaliza mpira...
 
Back
Top Bottom