Yanga watafute kocha mwingine Folz sio kocha

Yanga watafute kocha mwingine Folz sio kocha

Kwa Yanga hii hata akipewa Popoma kuiongoza, bado itafanya tu vizuri. Kwa hiyo mtoa mada jitahidi kuwa mpole.
NB: Mnaomtukana mtoa mada, jitahidini kumjibu kwa kujenga hoja. Utamaduni wa kutukana hovyo na wenyewe siyo mzuri.
 
Kwa Yanga hii hata akipewa Popoma kuiongoza, bado itafanya tu vizuri. Kwa hiyo mtoa mada jitahidi kuwa mpole.
NB: Mnaomtukana mtoa mada, jitahidini kumjibu kwa kujenga hoja. Utamaduni wa kutukana hovyo na wenyewe siyo mzuri.
GAMONDI was electric huyu sio Kocha mzee
 
Tushakuzoea wew kila mwanzo wa msimu lazma uje2na hz story.
halafu una bahati mbaya tabiri zako zinafeli
Nadhani tumpe mechi kadhaa za ligi then tutoe conclusion
 
I will be short

Folz sio Kocha wa quality team Kama yanga . Kama vipi apewe mizogo yake mapema Asepe huyu sio Kocha wa quality team Kama Yanga .

After few minutes huyu sio Kocha


Folz out
Yanga CCM FC?
Wameniangusha sana.
 
I will be short

Folz sio Kocha wa quality team Kama yanga . Kama vipi apewe mizogo yake mapema Asepe huyu sio Kocha wa quality team Kama Yanga .

After few minutes huyu sio Kocha


Folz out
You will be short au wewe ni short siku nyingi?
 
Huyu kocha mnamuandama bure tu apewe muda. Kwa Mimi jana Yanga nimeiona ikicheza na kitu wazungu wanaita identity mwanzo mwisho. Kama ilivyokuwa kwa Ramovic. Yanga tangu mwanzo walikuwa wanachezea katikati na kupitisha mipira juu au chini kwa kasi kutengeneza hatari. Angalia magoli yote mawili. Timu imecheza kwa identity kabisa inayojionesha halafu useme kocha mbovu. Huyu kocha ana kitu tumpe nafasi.
 
Isivyobahati Eminem kaja Tanzania kila mtu ni kocha na mchambuzi, binafsi jana nimeona kocha hamnamo mtu.. Though nahitaji kucheck atleast 5 competitive games za yanga then nitatoa maoni yangu
 
Isivyobahati Eminem kaja Tanzania kila mtu ni kocha na mchambuzi, binafsi jana nimeona kocha hamnamo mtu.. Though nahitaji kucheck atleast 5 competitive games za yanga then nitatoa maoni yangu
folz anatakiwa kukaza tz
 
Huyu kocha mnamuandama bure tu apewe muda. Kwa Mimi jana Yanga nimeiona ikicheza na kitu wazungu wanaita identity mwanzo mwisho. Kama ilivyokuwa kwa Ramovic. Yanga tangu mwanzo walikuwa wanachezea katikati na kupitisha mipira juu au chini kwa kasi kutengeneza hatari. Angalia magoli yote mawili. Timu imecheza kwa identity kabisa inayojionesha halafu useme kocha mbovu. Huyu kocha ana kitu tumpe nafasi.
muda gani?? dunia ya leo haina mda, hit running, huyu kocha Christmas hafiki
 
I will be short

Folz sio Kocha wa quality team Kama yanga . Kama vipi apewe mizogo yake mapema Asepe huyu sio Kocha wa quality team Kama Yanga .

After few minutes huyu sio Kocha


Folz out
Utaingia kwenye FIYUUU MOMENTI LETAAA...!! Shauri yako
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom