Yanga wana nini?


DULLAH B.

DULLAH B.

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Messages
674
Likes
11
Points
35
DULLAH B.

DULLAH B.

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2011
674 11 35
Jamani wana jf naomba mnijuze yanga wana matatizo gani? Kila cku draw hadi wanaboa! Au ule ubingwa wa east africa 2lipewa? Wenye details chanzo cha matatizo Yanga anijuze.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Wana kiraruraru
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
Jamani wana jf naomba mnijuze yanga wana matatizo gani? Kila cku draw hadi wanaboa! Wenye details chanzo cha matatizo Yanga anijuze.
kocha amesema tatizo ni uongozi

uongozi Yanga huwa na mkono wa Manji

matatizo ya Yanga yanaletwa na manji
 
yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
3,420
Likes
376
Points
180
yahoo

yahoo

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
3,420 376 180
Jamani wana jf naomba mnijuze yanga wana matatizo gani? Kila cku draw hadi wanaboa! Au ule ubingwa wa east africa 2lipewa? Wenye details chanzo cha matatizo Yanga anijuze.
<br />
<br />
jamani hebu tuelimike kama wenzetu majuu, timu inaweza kudorora kwa sababu za kiufundi na si migogoro wala vinginexo,tatizo la yanga ni usajiri mbovu wa magazetini ma majeruhi
 

Forum statistics

Threads 1,237,367
Members 475,533
Posts 29,286,076