Yanga oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!

Yanga oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!

Ukitaka Ubaya...

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Posts
498
Reaction score
140
Kwa wana JF ambao ni mashabiki wa Dar Es Salaam Young africans Club msiwe na wasiwasi point tatu zilizobaki tunazichukua kwa mnyama! :msela:
 
Kwa wana JF ambao ni mashabiki wa Dar Es Salaam Young africans Club msiwe na wasiwasi point tatu zilizobaki tunazichukua kwa mnyama! :msela:

Wewe wacha kuota ndoto za mchana, Simba hata akonde vipi hawezi kuchezewa na swala. Jipeni moyo, maana ndiyo zenu lakini hamtakaa muamini macho yenu.
 
Wewe wacha kuota ndoto za mchana, Simba hata akonde vipi hawezi kuchezewa na swala. Jipeni moyo, maana ndiyo zenu lakini hamtakaa muamini macho yenu.

Mkubwa amini usiamini tarehe 18 may sidhani kama utakuwa hewani! na huyo anaejiita Malkia wa nyuki sasa amepata mfalme. Teh! teh! teh!
 
jamani JF members wote wenye mapenzi mema na timu yao ya Yanga,siku tutakayompakata Simba wetu baada ya mechi tukutane Simba Kapakatwa Pub kusheherekea ubingwa wetu na furaha ya kumfunga mnyama,tunaomba sana siku hiyo asikose mtu:msela:
 
Basi Yanga wapoteze kwa makusudi mechi mbili kwa kuwa ya Simba wana uhakika wa kupata point tatu! Hapo najua unaandika huku unatetemeka ukikumbuka 5-0
 
jamani JF members wote wenye mapenzi mema na timu yao ya Yanga,siku tutakayompakata Simba wetu baada ya mechi tukutane Simba Kapakatwa Pub kusheherekea ubingwa wetu na furaha ya kumfunga mnyama,tunaomba sana siku hiyo asikose mtu:msela:

Teh! teh1 teh! Simba Kapakatwa Pub ni wp hapo mkuu? tuelekezane ili tufike siku hiyo. :A S shade:
 
Basi Yanga wapoteze kwa makusudi mechi mbili kwa kuwa ya Simba wana uhakika wa kupata point tatu! Hapo najua unaandika huku unatetemeka ukikumbuka 5-0

Si ndio maana juzi tumelegeza kamba kidogo kule Tanga, au hukupata matokeo? :A S shade: :A S shade: :A S shade:
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom