Yanga na simba | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga na simba

Discussion in 'Sports' started by Tall, Mar 11, 2010.

  1. T

    Tall JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna habari kuwa wachezaji Simba hawalipwi mishahara muda muafaka.
    Habari toka Yanga zinasema uongozi wa timu hiyo umesikitishwa na kitendo cha wanachama wake kumpiga na kumng'oa meno, mwanachama mwenzao,Salvatory Emanuel Soka kwa madai kuwa si mwenzao pale alipovaa nguo ya zambarau ilioonekana kama nyekundu weekend iliopita wakati wa mechi ya Yanga na Azam
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,385
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    jamani wewe tall nini kutuwekea Topic za mpira kwenye Mapenzi na mapendo ..:):)
    hahaha umeanza kufanya niwaze tulivyofungwa kule Congo..badala ya kumshauri huyu ambaye kila akimuona sister wake mambo yanaharibika...!!:D
    Mods tuhamishie hii Topic peleka kule kwenye ma- sports
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,864
    Likes Received: 6,359
    Trophy Points: 280
    Invisible fanya the necessary to this post!
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    POLE na tusameheane.
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,282
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    NITAITOA BAADAE KIDOGO!nipo bize kweli kweli nashughulikia ban za watu
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,906
    Likes Received: 14,509
    Trophy Points: 280
    1 minute please!
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,840
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Can`t it be deleated???
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Umepotea njia!
     
  9. Sydney

    Sydney Senior Member

    #9
    Mar 11, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani nilidhani humu tunasaidiana mapenzi, na mahusiano, kumbe na mpira umo? toba!
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Watu wengine vituko!!
    Sijui bangee?
     
  11. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 14,446
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Mwanachama wa Simba huyu na lengo lake ni kusherehekea ubingwa na wanamapendo wenzake wa msimbazi...........karibu.........binafsi nimeipenda...........ingawa siyo location yake
     
  12. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,977
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Tall kapagawa; nadhani urefu wake umemletea ubongo kuyeyuka sababu ya jua. Kila mahali naona kaharibu. Watu wanakula yeye anakunya. Kaaaaaaaaaaaaaaaaazi kwelikweli
     
  13. T

    Tall JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bangi?
     
Loading...