Yanga mnamfukuza lini kocha? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga mnamfukuza lini kocha?

Discussion in 'Sports' started by Saint Ivuga, Oct 8, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,326
    Likes Received: 14,590
    Trophy Points: 280
    Wazee wa kufukuza fukuza mna bahati sana juzi mlipata penalt la sivyo mngelala na kale kamoja.
    Na msimu huu mtashuka na daraja kabisa manake mtapigwa na kila mtu ..halafu nyie sio wa kuwapiga nyingi. Moja moja kanawatosha tano nyingi sana.
    Asanteni sana Kagera mumenipa sana raha leo .
     
  2. B

    Big GM Member

    #2
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kagera ila msiwe mnakomaa kwa hizi timu kubwa tu,hata ndogo komaeni tusikie hata siku moja kombe limeenda kaitaba nawapenda kwa sababu mnawafunga yebo yebo
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,569
    Likes Received: 35,438
    Trophy Points: 280
    Kabla ya kumfukuza kwanza inabidi wachapane bakora za kufa mtu pale Jangwani.
     
  4. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kocha ameisifu Simba kwa pasi fupi na za uhakika. Amependezwa nayo kuliko timu yake. Hii kauli ndiyo imeanza kumponza, alhamisi Yanga itafungwa tena na Toto na sababu itapatikana ya kumfukuza.
     
  5. Root

    Root JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,497
    Likes Received: 8,030
    Trophy Points: 280
    Eeeeh wajifunze kukaa na makocha mbona real inakaa nao hata wanapofungwa

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  6. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 1,025
    Likes Received: 671
    Trophy Points: 280
    Jukwaa leo tulivu kweli.
     
  7. Ngalangala

    Ngalangala JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kandambili yakatikia kaitaba... mtanzania hilo...
     
  8. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,239
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Acha uchozi kijana! Hahaaaa! this time atakuwa Manji wakutimuliwa!
     
  9. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,516
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Wakimfukuza mishahara atalipa nani? Tena ili awatulize ametangza hivi punde eti ana mpango mkakati wa kuijengea Yanga uwanja. Andekuwa na hela angeanza na kulipa madeni ya Njoroge, Papic na kuondoa mizungu ya nne kila siku mwishowe wachezaji watafi.............wenyewe kwa wenyewe.
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,946
    Trophy Points: 280
    Moja ya sifa za kuishabikia YANGA ni ubbishi kama sio makelele
     
  11. Bwana Mapesa

    Bwana Mapesa JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,849
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    wanaendeleza kamchezo kao.......walichofundishwa na saintfiet
    DSC02883-431x600.jpg
     
Loading...