Yanga inacheza DSM na Zamalekh, TBC wanaonyesha Bongfleva! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga inacheza DSM na Zamalekh, TBC wanaonyesha Bongfleva!

Discussion in 'Sports' started by commonmwananchi, Feb 18, 2012.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,836
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    wananchi na wana JF kwa ujumla

    Kuna mechi muhimu sana inaendelea katika uwanja wa taifa jijini dar es salaam na mpaka sasa yanga iko mbele kwa bao moja bila.hii ni mechi ya kutafuta klabu bingwa afrika.

    Cha ajabu kituo chetu cha television ya walipa kodi tanzania,TBC wao wanaonyesha vipindi vya bongofleva, je haya ni matumizi halali ya chombo hiki cha umma?

    Wenzao wa KBC wa jirani zetu kenya wao timu ya ulinzi kenya iko uwanjani ikimenyana na karuturi na wanaonyesha LIVE kupitia super sport.

    Nina imani ingekuwa ni tukio la ccm basi tungeonyeshwa live.sasa kwa mtindo huu ndoto za taifa hili kusonga mbele kisoka zitatimia?????
     
  2. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Wanaimba wimbo wa uzalendo wakati wenyewe ziro
     
  3. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,248
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    wameona ni bora kutuburudisha kwa masongi kuliko kutuletea mastress.
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,290
    Likes Received: 2,020
    Trophy Points: 280
    Ni kweli italeleta stress mkuu,lakini Clouds Tv wanaonyesha mechi wameshirikiana na Channel ten so unaweza kuiona.Japo hakuna jipya hapo unaweza kujiharibia weekend yako bure!
     
  5. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Angalia clouds tv wanaonesha mechi live
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,806
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    kwani hii mechi ina umuhimu gani kwa taifa?
     
  7. MASAMBI

    MASAMBI Member

    #7
    Feb 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yanga umoja wa mataifaaaaaaa......mtaipenda tu
     
  8. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,836
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Samahani mzee bongofleva ni muhimu sana kwa taifa!,wewe endelea kuvaa mlegezo *
     
  9. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,836
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nimekubali kwamba ni stress kuangalia hii mechi,kutokana na madudu ninayoshuhudia yanga wakiyafanya,na tayari wamisri wameisha sawazisha na wanapelekwa puta sasa.na yanga wameshindwa kutumia nafasi nyingi walizozipata.
     
  10. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 784
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    TBC hakuna kitu toka long tym tu.....timu ya taifa ikicheza hawaonyeshi, ndio itakuwa yanga!
     
  11. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,960
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Leo saubuhi Marine Hassan alikuwa akiimiza uzalendo.....
    Uzalendo upi Watanzania kukosa mechi hii kupitia Chombo chao cha hbr cha taifa?
    Ila ingekuwa maadhimisho ya CCM wangekuwepo live
    Hii ndio Tanzania ya kulalamika bila kujua mchawi wetu nani.................
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,283
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    tv ya kuonyesha magwaride na mikutano ta CCM
     
  13. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #13
    Feb 18, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 194
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hapa hatuna Tv ya taifa tuna TV ya CCM
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Score?
     
  15. anjnr

    anjnr JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 475
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ilikuwa tbc enzi za Tido, I wish wangebadili jina waondoe hiyo T ya mwanzo kwani haiendani na utaifa.
     
Loading...