Yanga Afrika F.C ziarani Uturuki

Yanga Afrika F.C ziarani Uturuki

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Posts
21,944
Reaction score
4,511
Timu yetu ya Yanga itakwea pipa kesho Jumapili mishale saa 10;35 alfajiri kuelekea Antalya Uturuki, ikiondoka hapa J.K.I.A break ya kwanza Instabull ambapo kikosi kizima kitatua saa 4:50 hapo kisha watapumnzika na kukamata ndege ingine kuelekea Antalya ambako wataweka kambi ya wiki 2, wataondoka mishale saa 7. Huko Antalya kikosi kizima kitatua kwenye hotel ya kifahari inaitwa Sueno Beach Side hapo watajifua ufukweni na mazoezi ya viungo n.k
Wachezaji watakao ondoka kesho
Makipa-Ali Mustapha 'Batez', Said Mohamed, Yusuph Abdul
Mabeki- Godfrey Taita, Shadrack Nsajigwa, Oscar Joshua, Stephano Mwasika, Kelvin Yondani,
Nadir Haroub 'Canavaro', Mbuyu Twitte na Ladislaus Mbogo.
Viungo- Athumani Idd 'Chuji', Omega Seme, Nurdin Bakari, Kabange Twitte, Haruna Niyonzima, Frank Domayo,
Nizar Khalfan, na Saimon Msuva.
Washambuliaji- Didier Kavumbagu, David Luhende, George Banda, Said Bahanuzi, Hamisi Kiiza, Jeryson Tegete na
Rehani Kabili.

Wakuu wapenzi, mashabiki na wafurukutwa wa Dar Young African tunawaombee vijana wetu wafike salama na warudi salama huko wanako enda kwenye Training ya wiki mbili.

CC: Batalanda, Kaizer, TIQO, Masuke Makoye Matale Masanilo, The Finest, watu8,


BCC: Asprin, Bigirita, @st.RR, Teamo, Jaslaws Crashwise, Jaquar, WABHEJASANA Yusuph p. Kisunzu princelaus Lambardi nngu007,


======================



Hoteli waliyofikia Yanga inavyoonekana, wanakula raha aje?


Wachezaji wa Yanga wakiwa wamepumzika katika Uwanja wa ndege wa kimataifa Instambul wakisubiria ndege ya kwenda katika mji wa Antalya



Hapa wakiwa wamewasili Uturuki



Wanaelekea kwa hotel



Fame Residence Lara & Spa Hotel reception



Meeting at Residence L
ara & Spa Hotel reception

36524_507227922631945_1436121742_n.jpg


Msosi wa jioni huo

190777_507227999298604_174277483_n.jpg


Chakula cha pamoja

188716_507228325965238_1805493025_n.jpg


Mambo mswano
 
Chuji ukifika huko kumbuka kuangalia sehemu walizochukulia Movie ya Taken 2.Nakutembea juu ya mapaa
 
Sasa mtani unacho shobokea ni nini? turuki si ni vitatu au mnakuja kupigana vita mliyoianzisha mwezi wa tatu mlipo cheza na AzamFC chonde chode msiende kupiga refa huko mtapotezwa...
 
Sasa mtani unacho shobokea ni nini? turuki si ni vitatu au mnakuja kupigana vita mliyoianzisha mwezi wa tatu mlipo cheza na AzamFC chonde chode msiende kupiga refa huko mtapotezwa...

Mtani tunaenda kufanya mazoezi na ni motisha pia kwa wachezaji wetu kulia mwaka mpya huko nyie mtalia hapo visiwani
 
Heri yenu watani, tunawatakia safari njema na mrudi salama.
 
Mtani tunaenda kufanya mazoezi na ni motisha pia kwa wachezaji wetu kulia mwaka mpya huko nyie mtalia hapo visiwani

siku hizi bagamoyo hamuendi? kweli mmekua mshagundua tunguli siyo dili tena dili ni mazoezi tu.. hongera mtani
 
Mkuu Fidel80 asante sana kwa taarifa hii murua. Nawaombea vijana wa Kiafrika kutoka Dar, Tanganyika wafike salama, wajifue vyema waje wakusanye pointi na kuwapokonya kombe wale wababaishaji wa Msimbazi; kila siku maneno tu, eti 'Oman' umekuwa wimbo! Asante kwa uongozi wa Yanga kutimiza ahadi kuliko MahaRage aliyeishiwa sera na 'kubarikiwa' kuwa na maneno machafu kila kukicha.
 
Safi sana Manji, Naona unaonyesha vitendo sio longolongo.
 
Hata wangekwenda Brazil sioni km kutakuwa na manufa sana. Ningewafagilia km wangeanzisha Academy za under 15, 17, 19, hapo timu ingekuwa inakwenda right direction lkn ziara ya wachezaji waliokomaa ambao hata Africa mashariki tumeshindwa kuiteka. Tuangalie 10-15 yrs mbele
 
Yanga mbele daima nyuma mwiko, sisi sio wababaishaji kama mzee wa pisto anaekula hela hata za rambirambi.
 
Yanga mbele daima nyuma mwiko, sisi sio wababaishaji kama mzee wa pisto anaekula hela hata za rambirambi.

mkuu wangu idawa nilikusahau vp za masiku? ngoja niupdate mapicha ya vijana wetu wa kazi
 
Last edited by a moderator:
Hata wangekwenda Brazil sioni km kutakuwa na manufa sana. Ningewafagilia km wangeanzisha Academy za under 15, 17, 19, hapo timu ingekuwa inakwenda right direction lkn ziara ya wachezaji waliokomaa ambao hata Africa mashariki tumeshindwa kuiteka. Tuangalie 10-15 yrs mbele

mkuu wangu kuna madogo wawili tumewatoa kwenye Academic yetu pale Jangwani/Twiga wanapiga soka acha wapo kikosi kikubwa bado tunahazina ya vijana chipukizi njoo Kaunda ujionee
 
mkuu wangu Anselm sijui yupo wapi
 
Last edited by a moderator:


Hoteli waliyofikia Yanga inavyoonekana, wanakula raha aje?
 
Why Turkey? Afadhali mngepeleka timu kwenye nchi yenye hali ya hewa inayofanana na huku kwetu. Nina wasiwasi wachezaji wenu wataathirika in a way. But, again, why Turkey? Ukifuatilia inawezekana kuna deal fulani lisilo la kawaida huko kwa manufaa ya uongozi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom