Yanga Afrika F.C ziarani Uturuki

Yanga Afrika F.C ziarani Uturuki

mkuu wangu Anselm sijui yupo wapi
Fidel80 nipo Kiongozi wangu,unajua siku hizi nina majukumu mapya ambayo yananinyima kabisa wasaa wa kufanya mahudhurio ya kutosha humu unless kuna tukio zito kama lile la Mnyama kupigwa 3-0 juzi,kwenye matukio ya namna hiyo expect my presence no matter what!!!
 
Last edited by a moderator:
Maskini Shomari Kapombe,angekuwa hajabanwa na mkataba wake sasa hivi na yeye angekuwa ameweka Historia ya kukanyaga Ulaya, Barthez amecheza sana hizi ndo faida za kuchezea team 1st Class....na hivi Mnyama Angola,mwaka huu kama ni trip za wachezaji wa Mnyama labda zile za Taifa Stars
 
Vijana watakaporudi kila mmoja atakuwa na mpira wake..watapiga picha na mipira yao pale airport then wanairudisha ofsin kwa viongozi tayar kwa kuifanyia UPASUAJI!!
Hizi stori za mtaani, hakuna ushahidi.
 
Fidel80 nipo Kiongozi wangu,unajua siku hizi nina majukumu mapya ambayo yananinyima kabisa wasaa wa kufanya mahudhurio ya kutosha humu unless kuna tukio zito kama lile la Mnyama kupigwa 3-0 juzi,kwenye matukio ya namna hiyo expect my presence no matter what!!!

imekusoma mkuu, umeona vijana wanavyo pasha huko Uturuki? na wenzetu wameiga wanaenda Uarabuni nao
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom