Why Turkey? Afadhali mngepeleka timu kwenye nchi yenye hali ya hewa inayofanana na huku kwetu. Nina wasiwasi wachezaji wenu wataathirika in a way. But, again, why Turkey? Ukifuatilia inawezekana kuna deal fulani lisilo la kawaida huko kwa manufaa ya uongozi.
Mkuu Fidel80,ndio maana wachezaji wa Simba wanalilia kuhamia Yanga. Vitu kama hivi kule hawavipati.
Vijana watakaporudi kila mmoja atakuwa na mpira wake..watapiga picha na mipira yao pale airport then wanairudisha ofsin kwa viongozi tayar kwa kuifanyia UPASUAJI!!
mauzo mema ya mihadarati ya Riz1....
jee hii tenda ya unayoita mihadarati hamkuipata nyie au nyie mmepata tenda ya kupeleka hiyo pembe za ndovu huko hongkong?mauzo mema ya mihadarati ya Riz1....