Yametokea Kenya: Kama Jumatatu inavyoitangulia Jumanne, lazima yatatokea Tanzania

M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
2,860
Points
2,000
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
2,860 2,000
Kenya ni middle income country. Production yao - both in industries and agriculture inazidi ya Tanzania meaning wana cargo kubwa kuliko yetu. Human resources yao ni more skilled kuliko ya kwetu.

Waite manyang'au, lakini wengi wao (including education system yao) ni business oriented. Lakini pamoja na yote hayo verdict juu ya SGR yao ni hii: IT IS UNECONOMICAL.

What will happen to our own SGR (assuming itakamilika - and I doubt very much whether that will happen)?

Soma hapa: Hard sell: Broken SGR promise? : The Standard
 
M

mzee wa kismati

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
1,989
Points
1,500
M

mzee wa kismati

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
1,989 1,500
Wewe ni Fortuneteller?
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
29,560
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
29,560 2,000
Tanzania sio Kenya ndugu yangu.
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
7,005
Points
2,000
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
7,005 2,000
uoga wako hatutufanya tuendelee, mbele kwa mbele bora haki inatendeka
 
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2017
Messages
1,689
Points
2,000
Mikopo Chefuchefu

Mikopo Chefuchefu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2017
1,689 2,000
Reli ya Kenya ni uneconomical kwa kuwa inatembea kipande cha km 550 hivi. Ili reli iwe economical angalau itembee umbali wa km 1000 na zaidi.
 
digalangosha

digalangosha

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2013
Messages
1,286
Points
2,000
digalangosha

digalangosha

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2013
1,286 2,000
Unaonekana unao ujumbe lakini umeandika lugha mchanganyiko utasema mabank teller walioanza kazi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
bichwa mtoto

bichwa mtoto

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2018
Messages
202
Points
500
bichwa mtoto

bichwa mtoto

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2018
202 500
Ukishindwa kufanya jambo kwa kuhofia mtu fulani alishindwa basi jua wewe uliye acha umefeli pakubwa zaidi
Kikubwa unacho paswa kufanya ni kujifunza namna gani ilisababisha akafeli na wewe kuja kufanya tofauti na vizuri zaidi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
2,860
Points
2,000
M

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
2,860 2,000
Ukishindwa kufanya jambo kwa kuhofia mtu fulani alishindwa basi jua wewe uliye acha umefeli pakubwa zaidi
Kikubwa unacho paswa kufanya ni kujifunza namna gani ilisababisha akafeli na wewe kuja kufanya tofauti na vizuri zaidi

Sent using Jamii Forums mobile app
You simply don't get my message. Ni ukichaa kurudia kitu kile kile (na kwa namna ile ile) kilichokuwa already proven to be unworkable.
Insanity is doing the same thing but expecting different results.
 

Forum statistics

Threads 1,306,734
Members 502,204
Posts 31,589,148
Top