Yaliyompata JF Kennedy yanaweza kumpata Obama?


S

Somi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
753
Likes
150
Points
60
S

Somi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
753 150 60
KUTOKANA NA MAKALA FUPI NILIYOSOMA NAJIULIZA KAMA INAWEZA KUWA KWELI BAHATI MBAYA ILIYOMTOKEA RAIS WA ZAMANI WA MAREKANI J F KENNEDY INAWEZA KUMTOKEA PIA RAIS WA SASA WA MAREKANI OBAMA KAMA HATAKUWA MAKINI KATIKA MAAMUZI YAKE,PENGINE MUDA NDIYO UTAKUWA JAWABU SAHIHI
SOMA LINKI HII:
http://www.whatdoesitmean.com/index1331.htm
 
R

Rodelite

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2007
Messages
320
Likes
3
Points
35
R

Rodelite

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2007
320 3 35
That's very dangerous....but I trust president Obama. I don't think he will listen to their so called "ultimatun". He will do what is right for the American people and the world as a whole.
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
41,580
Likes
15,606
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
41,580 15,606 280
Sorcha Faal? For real?

Are you serious?

I suppose you also believe Michael Jackson was killed by the CIA ?
 
S

Somi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
753
Likes
150
Points
60
S

Somi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
753 150 60
That's very dangerous....but I trust president Obama. I don't think he will listen to their so called "ultimatun". He will do what is right for the American people and the world as a whole.
tatizo hapo nikuwa CIA wanacontrol usalama wa marekani na wakati mungine wanajipenyeza mpaka kwenye usalama wa rais wa marekani na wao ndio wanatekeleza mambo nyeti ya serikali ya marekani mfano kuuwa magaidi afghanistan, iraq, kusimamia rasilimali za marekani,kuiba technology toka nchi nyingine nk.
CIA ipo kila mahali, sasa wakati mungine wanampa mapendekezo raisi wanataka yaidhinishwe bila kupingwa sasa hapo raisi akionyesha kukataa ndio chamoto kinaweza kumwakia
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,181
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,181 280
tatizo hapo nikuwa CIA wanacontrol usalama wa marekani na wakati mungine wanajipenyeza mpaka kwenye usalama wa rais wa marekani na wao ndio wanatekeleza mambo nyeti ya serikali ya marekani mfano kuuwa magaidi afghanistan, iraq, kusimamia rasilimali za marekani,kuiba technology toka nchi nyingine nk.
CIA ipo kila mahali, sasa wakati mungine wanampa mapendekezo raisi wanataka yaidhinishwe bila kupingwa sasa hapo raisi akionyesha kukataa ndio chamoto kinaweza kumwakia
Kwa Maelezo yako basi anayeongoza Nchi ya Amerika basi atakuwa CIA Sio Rais Obama?
 
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2009
Messages
41,580
Likes
15,606
Points
280
Kiranga

Kiranga

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2009
41,580 15,606 280
everything is possible
If everything is possible, then impossible is possible.

If impossible is possible, then everything is not possible.

Your construct raises a fallacy.
 
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2009
Messages
4,069
Likes
46
Points
0
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined May 24, 2009
4,069 46 0
tatizo hapo nikuwa CIA wanacontrol usalama wa marekani na wakati mungine wanajipenyeza mpaka kwenye usalama wa rais wa marekani na wao ndio wanatekeleza mambo nyeti ya serikali ya marekani mfano kuuwa magaidi afghanistan, iraq, kusimamia rasilimali za marekani,kuiba technology toka nchi nyingine nk.
CIA ipo kila mahali, sasa wakati mungine wanampa mapendekezo raisi wanataka yaidhinishwe bila kupingwa sasa hapo raisi akionyesha kukataa ndio chamoto kinaweza kumwakia
Hmmm!!! Kwa hiyo unataka kutuambia hao CIA (ambao hawaruhusiwi kuoperate ndani ya Marekani) wana nguvu sana?
 
T

Tiger

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2007
Messages
1,751
Likes
49
Points
145
T

Tiger

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2007
1,751 49 145
everything is possible



If everything is possible, then impossible is possible.

If impossible is possible, then everything is not possible.

Your construct raises a fallacy.
Hiyo itakuwa paradox siyo fallacy, why?
If every thing is possible then impossible is possible because everything is possible.
Lakini kwa mtazamo wangu mtu akisema everyting is impossible maana yake everything is a failure kitu amabcho mi binafsi siamini.
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,210
Likes
283
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,210 283 180
Hmmm!!! Kwa hiyo unataka kutuambia hao CIA (ambao hawaruhusiwi kuoperate ndani ya Marekani) wana nguvu sana?
Nani kakuambia CIA don't operate in USA???
 
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2009
Messages
4,069
Likes
46
Points
0
Eqlypz

Eqlypz

JF-Expert Member
Joined May 24, 2009
4,069 46 0
Nani kakuambia CIA don't operate in USA???
Legislative charter yao, na kutoka kwenye National Security Act ya 1947 na 1949.
In 1947, when Congress voted to create the CIA as part of the National Security Act, there was great concern about whether the CIA could operate in the United States and against Americans.

Congress wanted to assure the public that this agency would not lead to the growth of a secret police. Responding to these suspicions, Dr. Vannevar Bush, an administration witness, explained that the agency was concerned only with intelligence "outside this country," and not with "internal affairs. To make sure, Congress wrote into the ClA's charter that the agency was prohibited from exercising "police, subpoena, or law-enforcement powers or internal security functions." Congressional debate made it clear that Congress anticipated that the CIA would simply not operate at home.

Kutoka kwenye kitabu cha The Lawless States : The crimes of the U.S. Inteligence Agencies
by Morton Halperin, Jerry Berman, Robert Borosage, Christine Marwick.
Vile vile Executive Order 12333 imeelezea vizuri ilikuoperate ndani ya US basi wanatakiwa wapate ruhusa ya Attorney General na washirikiane na FBI.
 
kui

kui

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
6,478
Likes
5,139
Points
280
kui

kui

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
6,478 5,139 280
If everything is possible, then impossible is possible.

If impossible is possible, then everything is not possible.

Your construct raises a fallacy.
lol!....mkuu, wengi wetu ni ma-conspiracy theorists
 

Forum statistics

Threads 1,214,299
Members 462,650
Posts 28,508,293