Yaliyojiri katika Bunge la Bajeti: Tarehe 06/05/2015

Yaliyojiri katika Bunge la Bajeti: Tarehe 06/05/2015

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
28,068
Reaction score
64,230
Leo Bunge la bajeti ndio limeanza.
Hadi sasa Hoja za serikali zimeshawasilishwa Mezani. bunge linaoneshwa live TBC1.

Hatua ya kuapishwa wabunge wapya ya bunge la JMT.


attachment.php

Spika wa Bunge,Mh. Anne Makinda na watendaji wa Bunge la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania. Wakiimba wimbo wa Taifa kabla ya shughuli za Bunge kuanza leo mei 6, 2014.

attachment.php

Mbunge Mpya wa Jimbo la Kalenga,Mh. Godfrey Mgimwa akila kiapo Bungeni mjini
Dodoma leo Mei 6, 2014.

attachment.php

Mbunge Mpya wa Jimbo la Chalinze,Mh. Ridhiwani Kikwete akila kiapo Bungeni
Mjini Dodoma,leo Mei 6, 2014.
 

Attachments

  • uapishwaji.JPG
    uapishwaji.JPG
    83.2 KB · Views: 3,622
  • uapishwaji1.JPG
    uapishwaji1.JPG
    47.8 KB · Views: 3,597
  • uapishwaji2.JPG
    uapishwaji2.JPG
    46.8 KB · Views: 3,539
Kwa sasa kinachoendelea ni maswali na majibu. kwa sasa wameanza na ofisi ya waziri mkuu.
 
Shule za msingi zahitaji madawati zaidi ya milioni 2 lakini hadi sasa jumla ya madawati ni milioni 1...... Miaka hamsini ya uhuru.....
 
Duu ni memwona pusher akiapa kuilinda katiba sijui kama itakuwa kweli maana kile kiapo cha uwakili kimemshinda ngoja tuone
 
Leo wameapishwa Lizione kikwete na Mgimwa. kwa sasa Bunge limeahilishwa hadi saa kumi na moja jioni.
 
Naitwa ndumba, haujasikia wananitaja huko?:
 
Shule za msingi zahitaji madawati zaidi ya milioni 2 lakini hadi sasa jumla ya madawati ni milioni 1...... Miaka hamsini ya uhuru.....

Ni bunge la budget la Tanzania au la Tanganyika? Mmhh huu Muungano wa miaka 50 mazingaumbwe tu
 
Back
Top Bottom