Yaliyojiri kati ya Mkulu na Maza huko Australia

Yaliyojiri kati ya Mkulu na Maza huko Australia

Nawashukuru Watz wamegundua hila zenu.Kati ya leo na jana hali ni tofauti.Wengi wameanza kuhoji, huyu jamaa ana uchu wa madaraka na ni hatari kwa usalama wa nchı.Akiwa CCM aliungwa mkono na watu flani wengi wakitokea CDM kwa ajenda ambayo imegundulika ya ukanda.Magufuli chaguo sahihi la Watz.TULIKUPENDA CDM LAKINI HATUNA BUDI KUACHANA NAWE KWA SBBU HILA,UNAFIKI NA UBINAFSI VIMEKUTAWALA.
 
una chuki binafsi moyoni na ww wala si mwanacdm ni ccm...hapo ndipo ulipoonyesha chuki zako ukitaka kuwavutia watu waje waone uzi wako....umedoda na utakufa ka roho mbaya yako..
kichwa cha habar tofauti na maelezo ya ndani....
 
Mkuu Maji umetisha. Nimefurahi umeleta jukwaa hili kutoka lile.
 
Daaaahh sipatii picha hali itakuwaje, kwan eti tingatinga hahahahaaa
 
ubunifu mzuri.Mkwere nasikia kajinyeaa aliposikia El ndani ya ukawa

Unatambua ulichokiandika hapo!? Unajua huyo uliemtukana hapo ana uri sawa na nani na hivyo ni sawa na kumtusi nani!
 
بياغها غ يل قص .كبهقة فس

Mkuu ungetranslate basi maana humu tumejazana wachina tupu
 
Back
Top Bottom