Yaliyojiri Bungeni Dodoma leo Tarehe 13 Mei, 2015

Yaliyojiri Bungeni Dodoma leo Tarehe 13 Mei, 2015

Magazetini

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2014
Posts
593
Reaction score
1,713
Habari wakuu,

Leo bunge linaendelea na vipindi vyake vya kawaida na limeshaanza likiongozwa na spika wa bunge, mama Anne Makinda. Kilichokuwepo kwa sasa ni kipindi cha maswali na majibu na yanaelekezwa wizara ya mambo ya ndani ya nchi. Tuwe sote kujuzana mambo muhimu yatakayojiri bungeni leo.
 
Wadau, amani iwe kwenu. Hakika jema lazima litukuzwe na siku zote ukweli hujitenga kwenye unafiki. Huyu Mbunge wa Kasulu Vijijini, Agripina Zaituni Buyogera ameisifu Serikali ya awamu ya nne chini ya Rais Jakaya Mrisho Kikwete kwa kuufungua Mkoa wa Kigoma na kuunganisha na mikoa mingine. Anasema kuwa Kigoma ilitengwa na awamu zilizotangulia ila awamu ya nne mambo yamekuwa mazuri. Kwamba, baada ya ujenzi wa daraja la Malagarasi, kigoma sasa kuchele. Pia ameipongeza serikali kwa kupeleka miradi mikubwa ya maji kwenye vijiji vya Kasangesi, Nyarugusu na Rungwe Mpya.

Pamoja na pongezi hizo, Buyogera ameiomba serikali sikivu ya CCM kukamilisha ujenzi wa barabara ya Kidakwe hadi Nyakanazi ili kufungua fursa zaidi za mkoa wa Kigoma. Aidha, anaiomba pia serikali kukamilisha miradi hiyo ya maji kwani wananchi wanaisubiri kwa hamu kubwa sana.

Ukweli Uwazi.
 
......Mbunge mmoja hapa, katika ubora wake wa ujinga wa hali ya juu kabisa....anamuomba Spika kwa hisia kali kwamba amalize tatizo kubwa sana la Parking za magari ya Wabunge....anadai ni tatizo kubwa mno na linalokera sana......na anataka majibu ya Serikali. Mbunge kama huyu atanitia jela mapema sana katika sheria hii ya mitandaoni.....Yaani hajui kabisa vipaumbele vya nchi hii..
by Eddo Kumwembe
 
ninasikiliza bunge nimeona wabunge wapinzani kazi yao kupiga kampeni badala ya kujenga hoja za serikali kumbe wabunge wa blabla tu
 
je wale wanaoacha kuongelea vipaumbele vya majimbo yao na badala yake wanatetea ccm tuuuuuuuu,je unawasemaje?:msela:
 
Msigwa ni bomu linalosubiri kulipuka hivi punde.kaa nae mbali
 
Ni kweli ccm bye bye bye, 2015..wananchi tumechoka story....
 
madudu ya kwenye escow kwanini usiamini umekufa ganzi
 
hahah mkuu usipanic, ccm mmeshikwa pabaya...inshort mnapumulia machine kifo chenu october

Kila siku msigwa anaropoka kuwa ccm imechoka ila kwenye uchaguzi analoa..serikali zamitaa kwake amepigwa km mbwa mwizi
 
Back
Top Bottom