Yale yale na kama kawaida yetu

TANURU

Senior Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
162
Likes
0
Points
0

TANURU

Senior Member
Joined Jan 13, 2010
162 0 0
Wakuu,

Matokeo ya mitihani kidato cha nne (2009) yametoka juzi na kama kawaida yetu aibu ya kufeli vibaya vijana wetu imeendelea kutuandama. Hebu fikirieni kati ya
Wanafunzi zaidi ya 339,000 waliofanya mtihani zaidi ya asilimia 87 wamepata division 4 na Division Zero. Aibu tupu.
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,232
Likes
331
Points
180

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,232 331 180
TANURU

What did you expect na shule za kizazi cha Mkapa (yeboyebo?).
Literally mtu anakuwa amemaliza 4m 4, lakini upstairs bado kumepauka mbaya!

Something has to be done to facilitate Teachers and teaching Methodologies, Libraries, Labolatories, and General academics!

Bila hivyo, we are in store to witness the stink!
 

TANURU

Senior Member
Joined
Jan 13, 2010
Messages
162
Likes
0
Points
0

TANURU

Senior Member
Joined Jan 13, 2010
162 0 0
TANURU

What did you erxpect na shule za kizazi cha Mkapa (yeboyebo?).
Literally mtu anakuwa amemaliza 4m 4, lakini upstairs bado kumepauka mbaya!

Something has to be done to facilitate Teachers and teaching Methodologies, Libraries, Labolatories, and General academics!

Bila hivyo, we are in store to witness the stink!
PJ,

Uko sahihi. Inakera sana kwa kweli. na Mbaya zaidi ni hizo F za Hisabati.
Naona waheshimiwa watawala wetu hii hali haiwashtui hata kidogo.
 

Forum statistics

Threads 1,189,307
Members 450,597
Posts 27,631,832