Killing machine
JF-Expert Member
- Jul 24, 2022
- 2,396
- 3,444
- Thread starter
- #301
Inchi imepata Uhuru lakini sheria Ni zilezile za mkolononiNa hiyo kuchuchumia masaa mawili si miguu inakufa ganzi. Wagonjwa, wazee, walemavu vipi kuhusu kuchuchumaa assembly?
Jela zetu inabidi ziwe na balance kati ya punishment na rebilitation. Pamoja na adhabu ya kufungwa inabidi kuwajenga wafungwa wawe raia wema sababu mwisho wa siku wengi watarudi uraiani.
Sheria zinazo tweza utu wa mtu mweusi
bado zinatumiwa kutweza utu wa mtu mweusi na mtu mweusi mwenyewe
Hii inahitaji ukombozi wa kifikra kwa watu weusi pengine Mambo yata badilika
Hatuwezi kujiita watu huru huku tukiwa tuna ziabudu Sheria zilizo tumika kuwa tesa wazee wetu huko nyuma