Yahya Jammeh apewa muda wa mwisho mpaka leo mchana

Yahya Jammeh apewa muda wa mwisho mpaka leo mchana

Haaahaaa!!! Nimeona mseven povu linakutoka kwenye ukurasa wake wa tweter amesema Gambia ni nchi huru si vema kuivamia kijeshi!!

Ndio tuna haja ya Afrika Mashariki tuwe na jeshi maalum la pamoja kwa issue kama hixo haiwezekani ung'ang'ane tu
 
kama umeshindwa uchaguzi.. pisha wengne waongze nchi ,ttzo viongoz wengi wanafkiri uraisi ni kama u chief wa miak iyo ya zaman.
 
Ukisikia sikio la kufa halisikii dawa ndo hii sasa unapewa fursa ya kuishi salama hutaki.
na ile migari yake ya kifahari aliyopanga kuondoka nayo apigwa mdada sasa...atakufa masikini kama alivyoingia madarakani...
 
kwi kwi kwi...ha ha ha...naona anaelewa somo kimya kimya....Africa inabadilika yeye mwache ajimilikshe Uganda...
Haaahaaa!!! Nimeona mseven povu linakutoka kwenye ukurasa wake wa tweter amesema Gambia ni nchi huru si vema kuivamia kijeshi!!
 
Ndio tuna haja ya Afrika Mashariki tuwe na jeshi maalum la pamoja kwa issue kama hixo haiwezekani ung'ang'ane tu
Hilo jeshi litaungwa mkono na marais wapi akati zaidi ya nusu hawana mpango wa kuachia madaraka kwa demokrasia...labda jeshi la AU
 
Demokrasia kama ya Libya inapelekwa Gambia. Gharama za vita watazitoa wapi au ndio wanakuwa wakoloni weusi tiiii. Mbona burundi hawajafanya hivyo?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom