Japo Nkamia analaumiwa, but he has a point.
Uzoefu wa Mwinyi, Mkapa na Kikwete, imeonyesha rais wa Tanzania hukaa miaka 10. Hivyo uchaguzi wa rais 2020 ni igizo tuu la uchaguzi ambao ni wastage of time, money, and resources
Kwa Kasi hii ya Magufuli, kuna haja Kufanya Uchaguzi wa Rais 2020?
If you can't beat them, join them! He is the worst dictator. Let's pray for him!
P
Ajiongezee tu mda awe rais wa maisha kama rafiki yake Mseveni Kaguta utafurahi?Japo Nkamia analaumiwa, but he has a point.
Uzoefu wa Mwinyi, Mkapa na Kikwete, imeonyesha rais wa Tanzania hukaa miaka 10. Hivyo uchaguzi wa rais 2020 ni igizo tuu la uchaguzi ambao ni wastage of time, money, and resources
Kwa Kasi hii ya Magufuli, kuna haja Kufanya Uchaguzi wa Rais 2020?
If you can't beat them, join them! He is the worst dictator. Let's pray for him!
P
Imeanza lini kuwa Rais ni sehemu ya Bunge?Amesema (akihojiwa na chombo kimoja cha habari kwa njia ya simu) nanukuu "Rais ni sehemu ya Bunge"
RubJapo Nkamia analaumiwa, but he has a point.
Uzoefu wa Mwinyi, Mkapa na Kikwete, imeonyesha rais wa Tanzania hukaa miaka 10. Hivyo uchaguzi wa rais 2020 ni igizo tuu la uchaguzi ambao ni wastage of time, money, and resources
Kwa Kasi hii ya Magufuli, kuna haja Kufanya Uchaguzi wa Rais 2020?
If you can't beat them, join them! He is the worst dictator. Let's pray for him!
P
Imeanza lini kuwa Rais ni sehemu ya Bunge?
Mi wakati wananifundisha kipindi hiko chini ya mwembe niliambiwa kuna National assembly na Parliament wakaendelea kwa kusema Raisi ni sehemu ya Parliament lakini sio sehemu ya National assembly, sasa mengine mi sijui na kuhusu waongezewe muda au lah kwa hali ilivyo wakitaka wanafanya tuImeanza lini kuwa Rais ni sehemu ya Bunge?
Deadly respect!!!!Unajua zaman nilijua ni utaalam wa lugha unaokufanya kujenga hoja chonganishi, nimegundua ndio fikra na upeo wako kuwa na hoja ordinary kwenye critical issue.Nchi hii ina watu wajuzi wa nafsi.Kindly request to fashion your ordinary thinking so as to nourish your dramatic arguments.Japo Nkamia analaumiwa, but he has a point.
Uzoefu wa Mwinyi, Mkapa na Kikwete, imeonyesha rais wa Tanzania hukaa miaka 10. Hivyo uchaguzi wa rais 2020 ni igizo tuu la uchaguzi ambao ni wastage of time, money, and resources
Kwa Kasi hii ya Magufuli, kuna haja Kufanya Uchaguzi wa Rais 2020?
If you can't beat them, join them! He is the worst dictator. Let's pray for him!
P
Ngoja nikaitafute ile signature ya mkuu INVISIBLEJapo Nkamia analaumiwa, but he has a point.
Uzoefu wa Mwinyi, Mkapa na Kikwete, imeonyesha rais wa Tanzania hukaa miaka 10. Hivyo uchaguzi wa rais 2020 ni igizo tuu la uchaguzi ambao ni wastage of time, money, and resources
Kwa Kasi hii ya Magufuli, kuna haja Kufanya Uchaguzi wa Rais 2020?
If you can't beat them, join them! He is the worst dictator. Let's pray for him!
P