Craig
JF-Expert Member
- Feb 9, 2013
- 1,676
- 3,143
Habari zenu wana JF,
Leo nimeamua kuleta thread kwa haka katabia kangu kanakotaka kunizoea. Mimi nina mchumba ambaye anakaa kwao lakini mara moja moja walau kwa mwezi mara sita lazima ajiibe aje kuchezeshwa gwaride la usiku kitandani.
Sasa bahati nzuri huyu binti simu nilimnunulia mimi lengo langu kubwa ilikuwa niiweke password ambazo ndo yeye anazitumia mpaka sasa.Kwa hiyo hata akiizima ile simu yake mimi nazijua password za kuiwasha.
tatizo langu huwa sijiamini paleni binti anapokuja kulala nyumbani kwangu. yaa nitamvizia alale ntajikausha kama nimelala ili single maboya. Lakini lengo langu ni kuipekua simu yake yaanza lazima niipekue ndio nitalala kwa amani ingawa huwa sikuti sms mbaya.
Wakuu nisaidieni hii tabia ni kawaida ai ndio naendekeza donda ndugu?
Leo nimeamua kuleta thread kwa haka katabia kangu kanakotaka kunizoea. Mimi nina mchumba ambaye anakaa kwao lakini mara moja moja walau kwa mwezi mara sita lazima ajiibe aje kuchezeshwa gwaride la usiku kitandani.
Sasa bahati nzuri huyu binti simu nilimnunulia mimi lengo langu kubwa ilikuwa niiweke password ambazo ndo yeye anazitumia mpaka sasa.Kwa hiyo hata akiizima ile simu yake mimi nazijua password za kuiwasha.
tatizo langu huwa sijiamini paleni binti anapokuja kulala nyumbani kwangu. yaa nitamvizia alale ntajikausha kama nimelala ili single maboya. Lakini lengo langu ni kuipekua simu yake yaanza lazima niipekue ndio nitalala kwa amani ingawa huwa sikuti sms mbaya.
Wakuu nisaidieni hii tabia ni kawaida ai ndio naendekeza donda ndugu?