Anselm
JF-Expert Member
- Nov 16, 2010
- 1,710
- 291
Mshambuliaji mpya wa Man United Wilfred Zaha,majuzi alikuwa kituko wakati team hiyo inaondoka Uwanza wa ndege kwa ziara yake ya Mashariki ya mbali kujiandaa na msimu mpya.
Wakati wachezaji wenzake wakiwa wametinga suti kali,Zaha aliingia uwanjani hapo katika Tshirt na Jeans inayoonekana kuchoka kuliko hata zile jeans anazotupiaga Anselm
.
Zaha akiingia Uwanja wa ndege.
Kituko hiki cha Zaha kinanikumbusha kituko cha aliyekuwa kiungo kipenzi wa Simba S.C,Haruna Moshi Boban...wakati Zaha aliingia na kituko cha Ulaya'Ulaya,Boban yeye aliingia na Kituko cha kwa Mtogole'mtogole.

Boban katika Kandambili Uwanja wa ndege wakati team yake ikijiandaa kusafiri.
Look u'tofauti huu kwa karibu:-

Zaha.

Boban.
Hata hivyo wakati Zaha alikosolewa na kulazimika kubadilisha mavazi yale palepale Uwanjani, Boban wetu alitetewa sana,watu walipojaribu kumkosoa.
Wakati wachezaji wenzake wakiwa wametinga suti kali,Zaha aliingia uwanjani hapo katika Tshirt na Jeans inayoonekana kuchoka kuliko hata zile jeans anazotupiaga Anselm
.

Zaha akiingia Uwanja wa ndege.
Kituko hiki cha Zaha kinanikumbusha kituko cha aliyekuwa kiungo kipenzi wa Simba S.C,Haruna Moshi Boban...wakati Zaha aliingia na kituko cha Ulaya'Ulaya,Boban yeye aliingia na Kituko cha kwa Mtogole'mtogole.

Boban katika Kandambili Uwanja wa ndege wakati team yake ikijiandaa kusafiri.
Look u'tofauti huu kwa karibu:-

Zaha.

Boban.
Hata hivyo wakati Zaha alikosolewa na kulazimika kubadilisha mavazi yale palepale Uwanjani, Boban wetu alitetewa sana,watu walipojaribu kumkosoa.