Ya Polisi na vyama vya siasa Tanzania

Ya Polisi na vyama vya siasa Tanzania

Vita vya Maji Maji viliuwa appr. 500k people; Watu laki tano ilikuwa percentage kubwa sana ya population ya Tanganyika wakati ule!
Kila kitu kina mwanzo na sacrifice. Matokeo ya utawala bora kutokana na protest yatafaidisha kila mtu hata hao "innocent na poor"

Kwa hiyo ilitakiwa ufe wewe ili sisi tufaidi. Siyo yeye au wale. Yaani kama angekufa Slaa au Mbowe inge-make sense sana. Na si watu wasio na uwezo wa kufikiria na kujiamulia mambo yao. Wanaodanganywa.
Mbaya sana hii kwa nchii hii
 
Shy kama unatumika endelea kutumika tu na utaendelea kutumiwa kama flash disk ...........................

Bora hata flash disk.. Hawa ni kama toilet paper. Wakisha tumika, ni kuwa-flash wapotee.

Yaonekana kuna wengi wanaotumiwa kama Toilet paper na wengi baada ya uchaguzi sasa majina na michango yao haionekani JF kabisa! Nao wanasema wana ajira.

Elimu isipokolea ni tatizo sana!!
 
Shy has been and will always be a puppet. Take him seriously at your own peril.
 
Shy,

Wewe msemaji wa serhkali ya ccm au? Mara nyingi watu kama wewe wanaonufaika utawala mbovu wa kifisadi and undemocratic hupenda kuongelea amani kwa sababu wao wanashiba na kusaza huku majority wakiishi kwa shida na kufa kwa kukosa dawa...
 
If your name is Shy then I think you are shy and you want every one to be shy. NO, no, no! It can't be.
 
Shy,

Huwa napata tabu sana kukuelewa ndugu....vp mambo yetu ya computer lakini, yanaendelea kwenda???
 
Yaani kama kweli CDM mnaota kuja kutawala nchi hii na mna nia ya dhati ya kuwasaidia watz, basi ni lazima mkubali kukosolewa pale mtakapokosea. Ila mkijifanya mpo right kwa kila kitu, MNAJIDANGANYA. Kubalini kukosolewa, rekebisheni makosa, mtafanikiwa. Aaamiin!!!!!!
 
hit the point ueleweke, don't beat around the bush.
 
Hakikwanza, nadhani jamaa sio mvivu wa kufikiri, mvivu wa kufikiri ni yule mwenye fikra ila kufikiri ndio anafanya uvivu, asiye na fikra kabisa atakuwa vipi mvivu wa kufikiri?.

Kwa ninavyomfahamu mimi, kijana ni very smart kwa 'cut and paste' toka JF na kupeleka kule kwake akijifanya kaandika yeye, yaani totally plagialism at best!.

Alipokuwa JF mwanzo nilimheshimu sana ndipo nikagundua kumbe jamaa ni dekio tuu la kupangusa uchafu wa wanaomtuma na sasa anataka kujigeuza dodoki ili awasafishie humu JF.

Mzee nimekusoma, now I know him.
 
UPOTOSHAJI WA HABARI TUKIO LA ARUSHA

Ndugu Wazalendo

Kitendo ambacho kinafanywa na watanzania wenzetu wasioitakia mema nchi hii kwa kupotosha habari na baadhi ya Taarifa kuhusu lile tukio la Arusha sio Kizuri hata kidogo.

Kumetokea watu sasa kuanzia kwenye Mitandao ya majadiliano kama hii , kwenye magazeti wanapotoa maoni na tahariri na hata wale ambao wanatoa maoni yao kwenye vyombo kadhaa haswa vya nchi za magaribi.

Ndugu zangu nawashauri mseme na kutumiana habari za ukweli haswa zilizodhibitishwa kama huna uhakika na taarifa Fulani bora uulize na usichoke kuuliza au tafuta kwenye vyombo na majukwaa yanayotambulika kwa habari na maoni yasiyopendelea upande wowote kwa lugha nyingine maoni pendelevu.

Tukio limeshatokea waliofanya makosa watachukuliwa hatua za kisheria kwa sababu nchi hii inaendeshwa kwa misingi ya sheria na habari za kweli zitatolewa na wale waliohusika kwenye matukio hayo kama mashahidi.

Wengine tuendelee kuombea amani na utulivu nchini kwetu na kuwapa moyo wale wote walioumizwa katika tukio lile kwa njia moja au nyingine kwa kampeni mbalimbali kusafisha tukio hilo.

Hii ni nchi yetu sote na wote tunawajibika kwa matukio yote yanayotokea ndani ya nchi yetu na ni wajibu wetu wote kuhakikisha jamii zinaendelea kuwa salama kama waasisi wa taifa hili walivyoiacha.

Mambo ya kunyoosheana vidole hayatujengi ni kujenga visasi tu

Toa hata nusu mfano wa upotoshaji unaofajika kuliko kuzunguka bila kutoa point ya msingi
 
Shy utawala wa sheria unasema askari polisi ampige risasi raia asiye na silaha yeyote. nipe kifungu na jina la sheria hiyo. Lakini ukisema utaratibu wa chama kilichokutuma tutakuelewa kabisa.

Suppose ni mtoto wako au mke wako au mme wako ameuliwa ungeongea utumbo uliousema hapo? jiweke kwenye nafasi ya huyo aliyempoteza mtoto, baba, mwanafamilia kwa ajili ya maslahi ya wachache na si ya huyo aliyempiga risasi ungejisikiaje?

Au umetumwa?
 
UPOTOSHAJI WA HABARI TUKIO LA ARUSHA

Ndugu Wazalendo

Kitendo ambacho kinafanywa na watanzania wenzetu wasioitakia mema nchi hii kwa kupotosha habari na baadhi ya Taarifa kuhusu lile tukio la Arusha sio Kizuri hata kidogo.

Kumetokea watu sasa kuanzia kwenye Mitandao ya majadiliano kama hii , kwenye magazeti wanapotoa maoni na tahariri na hata wale ambao wanatoa maoni yao kwenye vyombo kadhaa haswa vya nchi za magaribi.

Ndugu zangu nawashauri mseme na kutumiana habari za ukweli haswa zilizodhibitishwa kama huna uhakika na taarifa Fulani bora uulize na usichoke kuuliza au tafuta kwenye vyombo na majukwaa yanayotambulika kwa habari na maoni yasiyopendelea upande wowote kwa lugha nyingine maoni pendelevu.

Tukio limeshatokea waliofanya makosa watachukuliwa hatua za kisheria kwa sababu nchi hii inaendeshwa kwa misingi ya sheria na habari za kweli zitatolewa na wale waliohusika kwenye matukio hayo kama mashahidi.

Wengine tuendelee kuombea amani na utulivu nchini kwetu na kuwapa moyo wale wote walioumizwa katika tukio lile kwa njia moja au nyingine kwa kampeni mbalimbali kusafisha tukio hilo.

Hii ni nchi yetu sote na wote tunawajibika kwa matukio yote yanayotokea ndani ya nchi yetu na ni wajibu wetu wote kuhakikisha jamii zinaendelea kuwa salama kama waasisi wa taifa hili walivyoiacha.

Mambo ya kunyoosheana vidole hayatujengi ni kujenga visasi tu

crap man
 
Yaani kama kweli CDM mnaota kuja kutawala nchi hii na mna nia ya dhati ya kuwasaidia watz, basi ni lazima mkubali kukosolewa pale mtakapokosea. Ila mkijifanya mpo right kwa kila kitu, MNAJIDANGANYA. Kubalini kukosolewa, rekebisheni makosa, mtafanikiwa. Aaamiin!!!!!!

Tunajidanganya vipi wakati CCM inajichomeka yenyewe kuchomoa haiwezi. We kaa mkao wa kushuhudia CCM ikufutwa katika historia ya nchi hii
 
Mmoja kama mimi atakaa kimya, lakini milioni 40 nao watakaa kimya yaliyotokea Arusha yakiendekezwa???Soma kichwa cha thread hii!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Kwa yaliyotokea Arusha, Ni wazi kuwa Polisi ya TZ inatumika kisiasa.
Hapa Polisi na mkuu wa Polisi atajitetea vipi kuwa hawatumiki kisiasa?
Kwa nini baada ya CHADEMA kukubaliana na Polisi kuahirisha Ule mkutano wa mwanzo na kukubaliana kuwa wafanye tarehe 5, watake kuuahirisha tena?

kama kweli kulikuwa na taarifa za uvunjifu wa amani, Polisi hawaoni kuwa wale askari ndio wangefanya kazi kwa utaalamu zaidi wa kuhakikisha kila kitu kinakwenda sawa?

Polisi wangejipanga vizuri kuhakikisha kuwa maandamano na mkutano vinapata ulinzi ili vifanikishe shughuli kama ilivyopangwa badala ya kutumia nguvu zao katika kuzuia maandamano na hivyo kuchochea fujo na kupelekea uvunjifu wa amani?

Polisi hawawezi kukwepa lawama kwa yaliyotokea Arusha na wawajibike, kama hawatofanya hivyo, kuna haja ya vyama vya upinzani kuwaomba,kuwaalika ICC kuja kuchunguza matukio ya Arusha.

Sasa unajengeka utamaduni m-baya, m-bovu wa kuuwa raia wasio na hatia, wanaotumia haki yao ya kikatiba...yale mauaji ya Pemba na haya ya Arusha na mengine yaliyotokea kama yale ya kuuawa kwa dereva wa Taxi Dar. Kuna haja ya Wakuu wa polisi kuwajibishwa sasa kwani wanatupeleka pabaya.
 
Shy samahani kwa lugha kali lakini nahisi you have a problem with ur behind. Unasema makosa yameshatokea so? kwamba waliofanya hivyo watachukuliwa hatua sababu nchi hii ni ya utawala wa sheria. Nasema God forbid one day haya yaisitokee kwako au kwa watoto (kama unauwezo wa kuzaa). Unawakumbuka Mtui na mwanzake waliopigwa risasi na polisi Kijenge Arusha mmechukua hatua gani? Go to hell.
 
IGP acha siasa fanya kazi kufuata sheria za nchi usiendeshweee kama pie....acha kabisa bora ukubali kujiuzuru kuliko kujichafuaa..jina lakoo kimataifa,....nadhani hata interpol watakushangaa sana umekuwa mwanasiasa ona ulivyowapanguaa makamanda walioshindwa kuwapa ubunge ccm....aibu...ile straytegy yk kuoaa kwa mkulu imekutoaa....angaliaa usije ukakimbiaa nchi siku ukitoka hapooo!!!
 
Kwa hiyo ilitakiwa ufe wewe ili sisi tufaidi. Siyo yeye au wale. Yaani kama angekufa Slaa au Mbowe inge-make sense sana. Na si watu wasio na uwezo wa kufikiria na kujiamulia mambo yao. Wanaodanganywa.
Mbaya sana hii kwa nchii hii
Akili yako na kitokacho ktkt ya makalio yako havina tofauti hata kidogo. Mungu akusaidie tu.
 
Back
Top Bottom