Ya moyoni kuhusu Manchester United

Ya moyoni kuhusu Manchester United

Sioni impact yoyote kwani hata hao Liverpool they are 5 time CL winners na wako nje ya CL toka 2009 na maisha yanakwenda

huoni kama liver hawana uwezo wa kusajili mchezaji wa thamani ya pound m 37+ na kuendelea??,huoni liver sasa hivi priority yao ni kuingia top four wakati ilibidi wawe epl tittle contenders,huoni liver hawawezi kulipa wachezaji mishahara mikubwa kama timu nyingine na mwisho kumaintain world classic players refer sekeseke la suarez kutaka kuhama usajili mkubwa uliopita.
 
Kinacho niudhi na kunikatisha tamaa ktk timu yangu hii ni hiki, mpira mbovu tuuchezao. Bora tuwe tunafungwa lakini mpira tunaocheza uwe ni mzuri na wakutia matumaini, lakini wapi!! Kufungwa tunafungwa na tunacheza kama timu ya daraja la 3 vile. MOYES alaaniwe.
 
huoni kama liver hawana uwezo wa kusajili mchezaji wa thamani ya pound m 37+ na kuendelea??,huoni liver sasa hivi priority yao ni kuingia top four wakati ilibidi wawe epl tittle contenders,huoni liver hawawezi kulipa wachezaji mishahara mikubwa kama timu nyingine na mwisho kumaintain world classic players refer sekeseke la suarez kutaka kuhama usajili mkubwa uliopita.
Uwezo wa kusajili wachezaji wa bei mbaya unategemea owner's wealth. Kuna hela timu zinapata kwa kuingia CL lakini sio za kutegemea saaanaaa ktk usajili.
Hata Man City na Monaco kabla ya kuingial CL walikuwa wanasajili 40+ Million players.
Owners wa Liverpool are stingy Yankees who have no financial muscle like those at Etihad or Stanford Bridge.
 
Simkubali Moyes.Anawaueni watani zangu wa ulaya.Mngetafuta kocha mwenye uzoefu wa kuhandle madude makubwa kama Man u.Capello,Lippi,Del Bosque,Deschamps,..lakini hawa woote ni tisa,chaguo langu binafsi kwenu ni JUPP HEYNKES!

hii timu angepewa King Abdallah Kibaden au Fredfelix Minziro
hawa ndio wangevaa vizuri viatu vya SAF
 
Sioni impact yoyote kwani hata hao Liverpool they are 5 time CL winners na wako nje ya CL toka 2009 na maisha yanakwenda

Wachezaji wakubwa (world class players) huwa hawaendi kwenye timu ambayo ama haishiriki kwenye CL au haina dalili ya kushiriki CL msimu ujao..nafikiri utakumbuka nia ya Suarez kuondoka Liverpool
 
Wachezaji wakubwa (world class players) huwa hawaendi kwenye timu ambayo ama haishiriki kwenye CL au haina dalili ya kushiriki CL msimu ujao..nafikiri utakumbuka nia ya Suarez kuondoka Liverpool
Mkuu Mbeky, kwa sabubu ulizozitaja kwa hiyo ManU itapoteza wachezaji msimu huu ukiisha? Ama wanaotaka kujiunga watakataa?
 
Mkuu Mbeky, kwa sabubu ulizozitaja kwa hiyo ManU itapoteza wachezaji msimu huu ukiisha? Ama wanaotaka kujiunga watakataa?

Inawezekana kupoteza si uliona Rooney alivyokua anasitasita kuongeza mkataba...na kunatetesi za chini chini kuwa RVP anataka kuondoka end of this season sababu haoni dalili za timu kuleta mafanikio...so ina impact mkuu..CL ni bonge la platform kila mchezaji mkubwa anawish kushowcase uwezo wake hapo
 
Uwezo wa kusajili wachezaji wa bei mbaya unategemea owner's wealth. Kuna hela timu zinapata kwa kuingia CL lakini sio za kutegemea saaanaaa ktk usajili.
Hata Man City na Monaco kabla ya kuingial CL walikuwa wanasajili 40+ Million players.
Owners wa Liverpool are stingy Yankees who have no financial muscle like those at Etihad or Stanford Bridge.

lakini pia status ya club na being in champions ligi pia ina nafasi yake barca na madrid hawana owner wowote lakini wanaweza kunua mchezaji yeyote na gharama yeyote wanayotaka.
 
Habari zenu mashibiki wote wa Man U na wadau wote wa soccer,

Awali ya yote naomba ni declare interest, mi ni die hard Man U fan, nina zaidi ya mapenzi na timu hii mi nina mahaba na timu hii. na nasukumwa na mahaba hayo kuongea haya

Hadi hapo, nimeshakuona wewe siyo shabiki wa kweli wa United.....kwani mshabiki wa kweli na anayeifahamu United, hawezi kuiita Manchester United Man U....

Ni wazi kwamba wengi wa mashabiki wa timu hii tumeipenda timu hii sio tu kwa sababu ilikua inafundishwa na SAF bali ni kwa sababu ilikua ni timu ya washindi, timu yenekuleta ushindani mpaka dakika ya mwisho, how many times tumechomoa magoli dk za 90,94 au 96 wakati wapinzania washaamini ushindi upo kwao it was in our DNA, that is Manchester I used to know, je Man U hiyo imeenda wapi…?
Ni kweli unachokisema. Lakini, si sahihi kufikiri timu itakuwa ikichomoa magoli dakika hizo za majeruhi kwa kila mechi...kama ndivyo basi timu ingekuwa bingwa kila mwaka.....hapo huitaji kuwa na akili nyingi, zaidi ya kutumia common sense....

Naelewa na kuamini msemo usemao mvumilivu ula mbivu lakini vilevile dalili ya mvua ni mawingu na chelewa chelewa utakuta mwana sio wako.
Wapo wadu wanajaribu kusema hii hali ya timu yetu sa hivi ni kawaida tu hata SAF aliipitia, katika swala la kuipitia sina ubishi nalo ila kusema ni kawaida hapo ndio tunatofautiana, Hivi expectation za Man u wakati Fergie anakabidhiwa timu zilikua sawa na za Man U ya sasa…? Aliikuta timu hipo katika level gani katika timu za Uingereza…? Hivi expectations walizonazo washabiki wa Swansea kwa kocha wao mpya ni sawa na za mashabiki wa Man U…? je mnataka kusema lengo la kuleta kocha mpya ilikua ni kutoka level zetu za big 4 kwenda kuwa wafalme wa big 7…?

Tuliza boli arifu....ligi bado haijaisha...lakini kumbuka ukiwa mshabiki wa kweli, jiweke tayari kwa matokeo yoyote ya timu yako....iwe kushinda, kufungwa ama kudroo....hata kama kushuka daraja....

Mpaka hapo nimeshaonesha mlengo wangu ni hupi, YES simkubali Moyes na I put all blames on him kwa kiwango kibaya cha timu yetu cha kihistoria, wanao msupport Daudi wamekua wakisema tumpe muda anajenga timu, nafikiri wangesema tumpe muda maana anabomoa iliyokuwepo kwanza ndio baadae aje kujenge timu mpya….
Hicho ndicho alichoambiwa DM...mwaka huu aangalie ni wapi pana udhaifu katika timu na klabu kwa ujumla (yeye kama meneja)...kisha aanze kujenga timu....kujenga timu ilikuwa ni lazima kutokana na wachezaji wengi kuzeeka na kufikia ukingoni mwa uchezaji wao...pia nimekuwa nikisema kwamba, DM siyo SAF, SAF aliweza kumfanya Smalling acheze kama Franco Baresi, ama Tom acheze kama Xavi n.k. Sasaa DM anapaswa kuwa na breed yake ya wachezaji (keshaanza na Fellaini na Mata - amini nakwambia Fellaini atakuwa mzuri United) ili sasa hapo ndipo tuanze kumkaanga....angalia Maureen alivyofanya Chelskis na Mancini alivyofanya Shitty...walifanya complete overhaul na kuleta wachezaji wanaowataka ndipo wakafanikiwa...sasa DM hawezi kufanikiwa kwa kuendelea kuwa na wachezaji wa SAF....kwa mpira wa sasa (mpira pesa), United inahitaji top class players kama wanne ama watano..na hilo DM alisema toka awali...tusubiri next transfer window kwa kusema zaidi....

Timu hii iliyoonekana mbovu leo hii ndio timu hiyo hiyo iliyochokua vikombe msimu uliopita under SAF na benchi lake la ufundi, cha kustaajabisha daudi alipokuja akataka kuonesha ulimwengu ye ni mjuzi wa mambo akafukuza bench lote la ufundi nakuleta lake amabao limeprove failure,
SAF na DM ni aina ya makocha tofauti sana....SAF ni mchawi na jiniasi katika ukocha....nimeshasema hapo juu....hilo la kusema DM alifukuza benchi la ufundi, ni ishara nyingine kuwa huifahamu United vizuri....Rene na hata Phelan waliombwa kubaki, lakini wenyewe wakasema wanapenda kuondoka....sasa hapo unamlaumu vipi DM? Ulitaka awalazimishe? Benchi la ufundi limeprove failure kwa lipi wakati msimu bado haujaisha? Kwani unataka kusema hakuna msimu ambao SAF na benchi lake la ufundi waliondoka kapa? (kama kushindwa kuchukua kikombe ndio ishara ya failure)

Na ikumbukwe Moyes ni Manager na sio coacher/mkufunzi na kazi ya manager sio kumfundisha RVP kufunga au Vidic kukaba bali ni kuleta game plan afu wachezaji wanaifollow hiyo game plan, na ili kuwafanya wachezaji wamaiweze game plan yako kwanza ni mpka wae na imani na wewe, pili hiyo game plan yako hiwe workable na mwisho kabisa laziama uwe the good MOTIVATOR, na manager mazuri dunianiani ni good motivator hata kama timu inamapungufu as long as kocha wao yupo wataperform tu kwa kiwango sawa na timu zilizo bora, Moyes kashindwa kabisa hii….

Naona umemfahamu DM baada ya kuja United...eti siyo good motivator!! Unaweza ukamotivate wachezaji, lakini wasiporespond kwa hiyo motivation utafanyaje? Mfano ni game ya jana, dakika za mwisho, DM alikuwa anawapigia kelele wachezaji waende mbele kumalizia kwa mashambulizi, lakini wachezaji walikuwa wakirudisha pasi nyuma...sasa unataka aanze kuwapiga makonzi sio? Subiri apate wachezaji anaowataka, kisha uanze kumkaanga vizuri....


Mbinu za man U siku hizi the are very obvious and predectable mpaka timu zinazaotaka shuka daraja can crack our plans easily and use them against us, mfano game ya juzi na Fulham, mbinu za moyes zilikua old school kabisa, tanua uwanja then piga long crosses, by the way tulipiga cross zaidi ya 80 and then what…!! I wonder mata alinunuliwa kwa ajili gani kama hii ndio game plan ya Moyes
Kunaweza kuwa na ukweli kidogo...lakini husijaribu kujitoa ufahamu...kwani hata chini ya SAF, United ilishafungwa sana na vijitimu vidogo vilivyokuwa katika relegation battle, tena hata pale OT....katika game dhidi ya Fulham, ilikuwa ni vigumu mno kwa timu (hata ingekuwa Shitty ama Chelskis - uliona jinsi Chelsksis walivyoshindwa kuwafunga West Ham pale darajani?) kushinda kwa mfumo ule wa uchezaji...kama uliangalia gemu vizuri utanielewa...Fulhamu iliweka wachezaji 6 pale katikati...hawa sita walikuwa wakiungana na mabeki 4 katika kukaba, hivyo kupelekea wachezaji 10 wa Fulham kuwa wanakaba muda wote....hivyo kwenda mbele kwa kupitia katikati ilikuwa ni almost impossible....krosi zilikuwa ndio tactic nzuri, sema pengine walichokosea wachezaji ni kutopiga low crosses...high crosses kwa mabeki wenye futi 6+ dhidi ya washambuliaji wenye futi 5+ ni kazi bure...hivyo krosi za chinichini ndizo zingefanya kazi...si uliona goli la RvP, pale Mata alipopiga 'krosi' ya chini?

Nakushangaa kwa kushangaa kununuliwa kwa Mata!! Katika games zake 3 za kwanza, katoa pasi 3 za magoli! Na katengeneza nafasi nyingi za magoli kuliko alivyokuwa Chelsea kwa msimu huu...Mata ni perfect player katika kuanza kuijenga United mpya...heko kwa Ed Woodward kwa kucheza pele katika hilo....

"Moyes the chosen one" hii kauli ndio inatuua sasa man u, sijui ni nini SAF alikiona kwa Moyes mpaka akaamini is the right guy for the Job, na sijui alishindanishwa na nani na kuibuka kinara au kipi exactly walikiona kwa Moyes, binafsi nilipoona The Boss kampendekeza sikua na shaka kabisa ni kiaamini thr Boss siku zote huwa yuko sawa kwenye maaamuzi yake, ila sas nahisi na naaamini on this he gotta it all wrong,
Sawa kama wewe una akili za mpira kuliko SAF....basi nenda kapendekeze kocha mwingine kwenye bodi.....unam-judge kocha kwa miezi 6? Na utasemaje kwa Arsene Chenga aliyekaa miaka 9 sasa bila kikombe?

ikumbukwe huyo Fergie before coming to Man he was already the winner, he had already won the Scottish League with Aberdeen and he kills the domination of Rangers and Celtics akaja England akaikuta man U hiko dhoofu bin hali, lakini akawatoa waflme Liverpool kileleni, Moyes c.v yake inaonesha alishawai kushinda nini au nini kilichomfanya apewe timu kubwa kiasi hiki…?
Na SAF kabla ya Aberdeen alikuwa winner? Maureen kabla ya Porto alikuwa winner? Pellegrini kaenda Shitty alikuwa winner? Wenger alivyoenda goons kutokea Japan (nchi iliyokuwa haitambuliki kisoka) alikuwa winner? Brendan Rogers ashawahi kushinda chochote? Ukijibu hayo ndiyo utafahamu kuwa DM kaja United ili kuwa winner..inaweza isiwe mwaka huu na hata mwakani, lakini naye atakuwa winner akiwa United.

MWISHO; nothing personal, ila Moyes kaishaprove he gotta nothing to offer for Man U tukubali tu tulibugi hapo, na ka nakosa Moyes prove me wrong leta ushindi nyumbani, ntakuja hapa na kusema YES you are the right person for our team after all hakuna shabiki anafurahia kushindwa wala hakuna shabiki anajinyonga au kumchoma mtu kisu timu yake inaposhinda kwa kuwa hatupati ushindi as we used to get basi something is wrong somewhere, and it is my duty as a fan to shout about it
Huyo shabiki atakuwa hafahamu matokeo katika soka...kushinda, kushindwa ama kudroo. Sasa kama ukifahamu soka lina matokeo matatu, na wewe ukaamua kushabikia timu fulani, basi uwe tayari kwa tokeo lolote kati ya hayo matatu.

Naona mwishowe utapata presha ama kujitia kitanzi bure...kwani DM ndiyo ameshafika hapo United...angalia chifu usije ukututoka kabla ya siku zako....
 
Wachezaji wakubwa (world class players) huwa hawaendi kwenye timu ambayo ama haishiriki kwenye CL au haina dalili ya kushiriki CL msimu ujao..nafikiri utakumbuka nia ya Suarez kuondoka Liverpool

Kwahiyo Suarez alivyoenda Liverpool alikuwa anaenda kucheza UCL? Falcao alivyoenda Monaco alienda kucheza UCL? Ibra alivyoenda PSG, PSG ilikuwa inacheza UCL? Aguero, Toure, Silva na Dzeko walivyoenda Shitty, Shitty ilikuwa inacheza UCL?
 
Ilimchukua Ferguson miaka 6 hadi aliposhinda ubingwa kwa mara ya kwanza akiwa na ManU.
Mnaolalamika kuhusu Moyes naona mnamwonea tu. Mpeni Moyes angalau angalau miaka 5, meaning inabidi msubiri hadi mwaka 2019
muda si rafiki wa mtu,yule ni fagason huyu ni moyes,hata kama juma kafaulu mtiani,ww umefeli humwangalii juma tena,unajiuliza ww umekosea wapi
 
lakini pia status ya club na being in champions ligi pia ina nafasi yake barca na madrid hawana owner wowote lakini wanaweza kunua mchezaji yeyote na gharama yeyote wanayotaka.

Fuatilia deni wanalodaiwa Real Madrid na mabenki
 
Hadi hapo, nimeshakuona wewe siyo shabiki wa kweli wa United.....kwani mshabiki wa kweli na anayeifahamu United, hawezi kuiita Manchester United Man U....


Ni kweli unachokisema. Lakini, si sahihi kufikiri timu itakuwa ikichomoa magoli dakika hizo za majeruhi kwa kila mechi...kama ndivyo basi timu ingekuwa bingwa kila mwaka.....hapo huitaji kuwa na akili nyingi, zaidi ya kutumia common sense....



Tuliza boli arifu....ligi bado haijaisha...lakini kumbuka ukiwa mshabiki wa kweli, jiweke tayari kwa matokeo yoyote ya timu yako....iwe kushinda, kufungwa ama kudroo....hata kama kushuka daraja....


Hicho ndicho alichoambiwa DM...mwaka huu aangalie ni wapi pana udhaifu katika timu na klabu kwa ujumla (yeye kama meneja)...kisha aanze kujenga timu....kujenga timu ilikuwa ni lazima kutokana na wachezaji wengi kuzeeka na kufikia ukingoni mwa uchezaji wao...pia nimekuwa nikisema kwamba, DM siyo SAF, SAF aliweza kumfanya Smalling acheze kama Franco Baresi, ama Tom acheze kama Xavi n.k. Sasaa DM anapaswa kuwa na breed yake ya wachezaji (keshaanza na Fellaini na Mata - amini nakwambia Fellaini atakuwa mzuri United) ili sasa hapo ndipo tuanze kumkaanga....angalia Maureen alivyofanya Chelskis na Mancini alivyofanya Shitty...walifanya complete overhaul na kuleta wachezaji wanaowataka ndipo wakafanikiwa...sasa DM hawezi kufanikiwa kwa kuendelea kuwa na wachezaji wa SAF....kwa mpira wa sasa (mpira pesa), United inahitaji top class players kama wanne ama watano..na hilo DM alisema toka awali...tusubiri next transfer window kwa kusema zaidi....


SAF na DM ni aina ya makocha tofauti sana....SAF ni mchawi na jiniasi katika ukocha....nimeshasema hapo juu....hilo la kusema DM alifukuza benchi la ufundi, ni ishara nyingine kuwa huifahamu United vizuri....Rene na hata Phelan waliombwa kubaki, lakini wenyewe wakasema wanapenda kuondoka....sasa hapo unamlaumu vipi DM? Ulitaka awalazimishe? Benchi la ufundi limeprove failure kwa lipi wakati msimu bado haujaisha? Kwani unataka kusema hakuna msimu ambao SAF na benchi lake la ufundi waliondoka kapa? (kama kushindwa kuchukua kikombe ndio ishara ya failure)


Naona umemfahamu DM baada ya kuja United...eti siyo good motivator!! Unaweza ukamotivate wachezaji, lakini wasiporespond kwa hiyo motivation utafanyaje? Mfano ni game ya jana, dakika za mwisho, DM alikuwa anawapigia kelele wachezaji waende mbele kumalizia kwa mashambulizi, lakini wachezaji walikuwa wakirudisha pasi nyuma...sasa unataka aanze kuwapiga makonzi sio? Subiri apate wachezaji anaowataka, kisha uanze kumkaanga vizuri....



Kunaweza kuwa na ukweli kidogo...lakini husijaribu kujitoa ufahamu...kwani hata chini ya SAF, United ilishafungwa sana na vijitimu vidogo vilivyokuwa katika relegation battle, tena hata pale OT....katika game dhidi ya Fulham, ilikuwa ni vigumu mno kwa timu (hata ingekuwa Shitty ama Chelskis - uliona jinsi Chelsksis walivyoshindwa kuwafunga West Ham pale darajani?) kushinda kwa mfumo ule wa uchezaji...kama uliangalia gemu vizuri utanielewa...Fulhamu iliweka wachezaji 6 pale katikati...hawa sita walikuwa wakiungana na mabeki 4 katika kukaba, hivyo kupelekea wachezaji 10 wa Fulham kuwa wanakaba muda wote....hivyo kwenda mbele kwa kupitia katikati ilikuwa ni almost impossible....krosi zilikuwa ndio tactic nzuri, sema pengine walichokosea wachezaji ni kutopiga low crosses...high crosses kwa mabeki wenye futi 6+ dhidi ya washambuliaji wenye futi 5+ ni kazi bure...hivyo krosi za chinichini ndizo zingefanya kazi...si uliona goli la RvP, pale Mata alipopiga 'krosi' ya chini?

Nakushangaa kwa kushangaa kununuliwa kwa Mata!! Katika games zake 3 za kwanza, katoa pasi 3 za magoli! Na katengeneza nafasi nyingi za magoli kuliko alivyokuwa Chelsea kwa msimu huu...Mata ni perfect player katika kuanza kuijenga United mpya...heko kwa Ed Woodward kwa kucheza pele katika hilo....


Sawa kama wewe una akili za mpira kuliko SAF....basi nenda kapendekeze kocha mwingine kwenye bodi.....unam-judge kocha kwa miezi 6? Na utasemaje kwa Arsene Chenga aliyekaa miaka 9 sasa bila kikombe?


Na SAF kabla ya Aberdeen alikuwa winner? Maureen kabla ya Porto alikuwa winner? Pellegrini kaenda Shitty alikuwa winner? Wenger alivyoenda goons kutokea Japan (nchi iliyokuwa haitambuliki kisoka) alikuwa winner? Brendan Rogers ashawahi kushinda chochote? Ukijibu hayo ndiyo utafahamu kuwa DM kaja United ili kuwa winner..inaweza isiwe mwaka huu na hata mwakani, lakini naye atakuwa winner akiwa United.


Huyo shabiki atakuwa hafahamu matokeo katika soka...kushinda, kushindwa ama kudroo. Sasa kama ukifahamu soka lina matokeo matatu, na wewe ukaamua kushabikia timu fulani, basi uwe tayari kwa tokeo lolote kati ya hayo matatu.

Naona mwishowe utapata presha ama kujitia kitanzi bure...kwani DM ndiyo ameshafika hapo United...angalia chifu usije ukututoka kabla ya siku zako....

Kutumia maneno Man U au Manchester united haikufanyi wewe kuwa shabiki wa kweli au sio...ni majina tu
Afu mkuu BTY mi huwa situmii common sense on thinking niko above common senses mine is unique sense and more special sense..common sense is a least sense ambayo ni common to everybody hata mwehu anayo cause mwehu nae ni common man anaitumia kuvuka barabara bila kugongwa na gari..so I can't use that type of sense..!!
Observations zako nazirespect sana na umetoa maona mazuri sana though kuna baadhi yalikua yamejikita sana kwangu kuliko maudhui ya hoja yangu nzima ambayo ni mstakabari wa timu yetu(naamini nawe ni mshabiki wa MUFC) I have no problem with that...
Naelewa tunatofautiana katika uwezo wa kuyaona mambo na kuyaelewa I understand we bado unaamini kuwa Moyes ni right person for the job..na vile vile ni unauwezo wa kucalm down hisia zako pale timu inapofanya vibaya but kuna ambao tuko tofauti na mtazamo wako ambao tushamuona Moyes will bring nothing but miserable in our Glorious Club but kutofautiana huku hakuwafanyi washabiki wa upande mmoja ndio royal fans au holy fans for the club...
Bado naamini something is wrong with our club na I can't seat and watch...someone has to be answerable for this
 
Moyes atafanya vizuri ila tumpe muda. Kulikuwa na makosa ya wamiliki wa timu kukwepa kuuvunja mkataba wa Moyes na Everton na wakasubiri hadi umalizike July, so akachelewa kujiunga na timu, na moja kwa moja kuchelewa kufanya usajili.
Na matokeo yake akasajili mchezaji mmoja tu Kama sikosei. Tangu msimu uliopita timu yetu ilikuwa na matatizo kwenye safu ya ulinzi ila msaada mkubwa ulikuwa kwa kiwango cha juu cha strikers wetu waliokuwa wakifunga magoli mengi kwa kila mechi.
Ila kwa Bahati mbaya msimu huu strikers wetu wamekuwa majeruhi kwa muda mrefu kwa vipindi tofauti, hivyo udhaifu wa beki yetu kuonekana.
Tatizo la beki kwa timu yetu lilitokana na kuchelewa kuimarika kwa warithi walioandaliwa na Fergie.
Na hiyo imejitokeza kwa warithi wa kwenye sehemu yetu ya kiungo.
Kwa uchache ni hayo tu.
Ila Nina imani msimu ujao tutakuwa wababe Kama ilivyo kawaida yetu.
 
Kutumia maneno Man U au Manchester united haikufanyi wewe kuwa shabiki wa kweli au sio...ni majina tu
Afu mkuu BTY mi huwa situmii common sense on thinking niko above common senses mine is unique sense and more special sense..common sense is a least sense ambayo ni common to everybody hata mwehu anayo cause mwehu nae ni common man anaitumia kuvuka barabara bila kugongwa na gari..so I can't use that type of sense..!!
Observations zako nazirespect sana na umetoa maona mazuri sana though kuna baadhi yalikua yamejikita sana kwangu kuliko maudhui ya hoja yangu nzima ambayo ni mstakabari wa timu yetu(naamini nawe ni mshabiki wa MUFC) I have no problem with that...
Naelewa tunatofautiana katika uwezo wa kuyaona mambo na kuyaelewa I understand we bado unaamini kuwa Moyes ni right person for the job..na vile vile ni unauwezo wa kucalm down hisia zako pale timu inapofanya vibaya but kuna ambao tuko tofauti na mtazamo wako ambao tushamuona Moyes will bring nothing but miserable in our Glorious Club but kutofautiana huku hakuwafanyi washabiki wa upande mmoja ndio royal fans au holy fans for the club...
Bado naamini something is wrong with our club na I can't seat and watch...someone has to be answerable for this

nice conversation,i like the way u were arguing kwa fact.
 
nice conversation,i like the way u were arguing kwa fact.

Nashukuru mkuu..mwisho wasiku wote tunaitakia neema timu yetu..narudia tena HAKUNA shabiki anaefurahia kuona timu yake ikifungwa otherwise atakua mnafiki..tunachotofautina ni namna ya kuyaface matokeo ya kila game...tunapofungwa wapo ambao ulia...wapo ambao utukana....wapo ambao ujaribu kuangalia na kujadiliana nini kimesababisha..wapo ambao uhama timu (wanafiki) wapo ambao ujipa moyo labda game inayofata mambo yatakua mazuri..all in all wote njia yetu ni moja tunataka ushindi..kufungwa hakuzoeleki mkuu..
Arsenal pamoja na kutochukua vokombe misimu 8 lakini misimu yote hiyo waliokua wanashiriki champions league hii ni ishara kuwa walikua wanakua washindani wa ukweli yahani wapo ndani ya big 4...sa sie mwaka huu tumepoteza hata hile hali ya ushindani
 
Hata kama waipenda man united soka ina taratibu zake.subiri moyes asajili halafu tumuhukumu.
 
Hata kama waipenda man united soka ina taratibu zake.subiri moyes asajili halafu tumuhukumu.

Kwani hajasajili bado...?? Na alikua wapi kipindi cha dirisha kubwa la usajili na limekuja dirisha dogo umeona...
 
Back
Top Bottom