Barcelona wanawezaje?

Barcelona wanawezaje?

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Posts
13,699
Reaction score
58,747
Hii timu kila mwaka ina watoto lakini kila mwaka ina combination hatari kwenye Laliga inasumbua.

Hawasajili hata mchezaji mmoja wa pound 100 million Kama zilivyo timu nyingi mbovu

Lakini wanasumbua na watoto wao wanafanyaje kuliko man u, Madrid, mancity na wengine

Sioni timu ya kucheza nao ulaya labda psg pekee kwa Msimu huu.

Wanawezaje wao?
 
Mchawi ni La masia.

The best football academy in the world.

Hapo La masia hawazalishwi wachezaji tu bali wachezaji wanapikwa na kujengwa kuelewa mifumo ya soka na kucheza kwa akili kubwa na nguvu ndogo.
bg,f8f8f8-flat,750x,075,f-pad,750x1000,f8f8f8 (1).webp
 
Back
Top Bottom